โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 16 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:45 [17]นอริช ซิตี้ VS ซันเดอร์แลนด์[18]
21:00 [5]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS แอสตัน วิลล่า[20]
21:00 [12]เอฟเวอร์ตัน VS เซาแธมป์ตัน[7]
21:00 [14]เวสต์บรอมวิช VS วัตฟอร์ด[15]
21:00 [19]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS สวอนซี ซิตี้[13]
23:30 [10]เชลซี VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [15]เอาก์สบวร์ก VS สตุ๊ตการ์ต[12]
20:30 [4]เลเวอร์คูเซ่น VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[17]
20:30 [13]ดาร์มสตัดท์ VS อิงโกลสตัดท์[9]
20:30 [14]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[3]
20:30 [16]แวร์เดอร์ เบรเมน VS โวล์ฟสบวร์ก[8]
23:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS ชาลเก้ 04 [7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
20:00 [13]โบโลญญ่า VS โตริโน่[11]
22:59 [17]คาร์ปิ VS เจนัว[10]
01:45 [4]อินเตอร์ มิลาน VS นาโปลี[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
21:00 [19]เกตาเฟ่ VS เรอัล มาดริด[3]
23:15 [10]ลาส พัลมาส VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
01:30 [11]เออิบาร์ VS เรอัล โซเซียดาด[9]
03:05 [5]เซลต้า บีโก้ VS เรอัล เบติส[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ก็อง[9]
01:00 [18]อฌักซิโอ้ VS ลีลล์[7]
01:00 [11]บาสเตีย VS แซงต์ เอเตียน[6]
01:00 [20]ทรัวส์ VS แร็งส์[17]
01:00 [12]บอร์กโดซ์ VS อองเช่ร์[8]
01:00 [13]ลอริยองต์ VS ตูลูส[19]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
18:30 [24]โบลตัน VS มิดเดิลสโบรห์[1]
21:00 [9]เบอร์มิงแฮม VS เบิร์นลี่ย์[2]
21:00 [16]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[19]
21:00 [13]เบรนท์ฟอร์ด VS บริสตอล ซิตี้[18]
21:00 [7]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[11]
21:00 [23]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
21:00 [15]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS เร้ดดิ้ง[14]
21:00 [10]เปรสตัน VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[22]
21:00 [21]ร็อตเธอร์แฮม VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
21:00 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS อิปสวิช[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [7]วิเทสส์ VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[5]
00:45 [6]AZ อัลค์ม่าร์ VS ซโวลเล่[8]
00:45 [3]เฟเยนูร์ด VS โกรนิงเก้น[10]
01:45 [14]โรด้า เจซี VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:15 [5]อารัวก้า VS ริโอ อาฟ[6]
00:30 [8]เอสโตริล VS เบาวิสต้า[15]
02:45 [14]โมไรเรนเซ่ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [11]สตรอมก็อดเซ็ท VS ซองน์ดาล[7]
22:59 [1]โรเซนบอร์ก VS เอสเค บรานน์[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
21:00 [15]เฮลซิงบอร์ก VS ฟัลเค่นเบิร์ก[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
21:00 [10]อาร์ฮุส VS แรนเดอร์ส[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
22:45 [4]เอฟซี ซิยง VS กราสฮ็อปเปอร์[3]
01:00 [8]เอฟซี ซูริค VS ลูเซิร์น[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:00 [17]เอสคิเซไฮสปอร์ VS คอนยาสปอร์[3]
20:00 [12]อันตัลยาสปอร์ VS กาลาตาซาราย[6]
22:59 [16]ชีวาสสปอร์ VS เบซิคตัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [4]ซูลเต้ วาเรเกม VS เกงค์[3]
01:00 [4]วาสส์แลนด์ เบเวอเรน VS คอร์ไทรจ์[2]
01:00 [2]โลเคอเรน VS แซงต์ ทรุยด็อง[3]
01:30 [1]เมเชเลน VS ชาเลอร์รัว[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:00 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS SV รีด[9]
23:30 [4]แอดมิร่า VS SV โกรดิก[10]
23:30 [5]สตวร์มกราซ VS วูล์ฟเบอร์เกอร์[7]
23:30 [6]แมตเตอร์สเบิร์ก VS เรนดอร์ฟ อัลทัช[8]
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland FA Cup)
18:15 [CH-3]ฮิเบอร์เนี่ยน(N) VS ดันดี ยูไนเต็ด[PR-12]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:00 [10]คาร์ลสรูห์ VS เนิร์นแบร์ก[3]
18:00 [5]ซังค์ เพาลี VS โบคุ่ม[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
19:00 [3]เลอ อาฟร์ VS น็องซี่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
22:59 [15]นูมานเซีย VS ยูอี ยาโกสเตรา[21]
22:59 [8]เอลเช่ VS ลูโก้[11]
22:59 [22]แอธเลติก บิลเบา 2 VS ซีดี มิรานเดส[10]
22:59 [12]คิโรน่า VS อลาเบส[2]
01:15 [14]บายาโดลิด VS เรอัล ซาราโกซ่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
20:00 [16]ลาติน่า คาลชิโอ้ VS แลนซีอาโน่[15]
20:00 [11]เปรูจา VS อเวลลิโน่[13]
20:00 [2]กาญารี่ VS เบรสชา[10]
20:00 [5]โนวาร่า VS ลิวอร์โน่[21]
20:00 [17]โปร เวอร์เซลลี่ VS ซาแลร์นิตาน่า[20]
20:00 [3]บารี่ VS โคโม่[22]
20:00 [18]วิเชนซ่า VS แตร์นาน่า[12]
20:00 [9]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS โมเดน่า[19]
20:00 [6]ทราปานี่ VS อัสโคลี่[14]