โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS เซาแธมป์ตัน[7]
22:00 [8]ลิเวอร์พูล VS วัตฟอร์ด[13]
22:00 [4]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS อาร์เซน่อล[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [3]เอเอส โรม่า VS คิเอโว่[9]
20:00 [5]ฟิออเรนติน่า VS ปาแลร์โม่[18]
20:00 [17]คาร์ปิ VS ลาซิโอ้[8]
20:00 [19]โฟรซิโนเน่ VS ซัสเซาโล่[7]
20:00 [15]ซามพ์โดเรีย VS เจนัว[11]
20:00 [13]อตาลันต้า VS อูดิเนเซ่[16]
01:45 [20]เวโรน่า VS ยูเวนตุส[1]
01:45 [10]โตริโน่ VS นาโปลี[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
22:00 [1]บาร์เซโลน่า VS เอสปันญ่อล[14]
22:00 [3]เรอัล มาดริด VS บาเลนเซีย[9]
22:00 [20]เลบานเต้ VS แอตเลติโก้ มาดริด[2]
22:00 [4]บียาร์เรอัล VS ลา คอรุนญ่า[15]
22:00 [7]เซบีย่า VS กรานาด้า[16]
22:00 [10]ลาส พัลมาส VS แอธเลติก บิลเบา[5]
22:00 [6]เซลต้า บีโก้ VS มาลาก้า[8]
22:00 [12]เออิบาร์ VS เรอัล เบติส[13]
22:00 [19]เกตาเฟ่ VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
22:00 [11]เรอัล โซเซียดาด VS ราโย่ บาเยกาโน่[17]
 โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
19:30 [8]โกรนิงเก้น VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
19:30 [18]คัมบูร์ VS เอ็กเซลซิเออร์[15]
19:30 [11]เดน ฮาก VS ฮีเรนวีน[12]
19:30 [5]อูเทร็คท์ VS AZ อัลค์ม่าร์[4]
19:30 [13]เอฟซี ทเวนเต้ VS วิเทสส์[10]
19:30 [14]โรด้า เจซี VS วิลเล่ม ทเว[16]
19:30 [17]เดอ กราฟสคัป VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[1]
19:30 [7]ซโวลเล่ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2]
19:30 [3]เฟเยนูร์ด VS ไนจ์เมเก้น[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [9]นาซิอองนาล VS เบเลเนนส์[10]
22:00 [14]เบาวิสต้า VS อูเนียว มาไดร่า[15]
00:15 [11]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS โมไรเรนเซ่[13]
02:30 [12]มาริติโม่ VS เบนฟิก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [2]ออด เกรนแลนด์ VS โบโด กลิมท์[13]
22:59 [12]อาเลซุนด์ VS ซองน์ดาล[11]
22:59 [1]โรเซนบอร์ก VS สตาเบ็ค[15]
22:59 [14]วาเลเรนก้า VS ชาร์ปบอร์ก 08 [9]
01:00 [7]เฮาเกซุนด์ VS โมลด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [5]ยอนโคปิ้ง VS นอร์โคปิ้ง[1]
20:00 [8]เฮลซิงบอร์ก VS มัลโม่[3]
22:30 [14]ฮัคเค่น VS AIK โซลน่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [8]วีบรอก VS อัลบอร์ก[3]
21:00 [6]โอเดนเซ่ VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
22:59 [4]มิดทิลแลนด์ VS อาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [10]ลูกาโน่ VS กราสฮ็อปเปอร์[3]
18:45 [9]วาดุซ VS ลูเซิร์น[5]
21:00 [4]เอฟซี ซิยง VS ยัง บอยส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [1]เซลติก VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:00 [7]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS เคย์เซริสปอร์[14]
19:30 [12]แทร็บซอนสปอร์ VS ริเซสปอร์[13]
22:59 [18]เมอร์ซิน VS อันตัลยาสปอร์[10]
00:00 [6]กาลาตาซาราย VS เบซิคตัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30 [3]อันเดอร์เลชท์ VS ออสเทนเด้[4]
22:59 [2]เก้นท์ VS คลับบรูซ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [8]แมตเตอร์สเบิร์ก VS ราปิด เวียนนา[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
20:30 [1]ไฟร์บวร์ก VS ไฮน์เดนเฮลม์[8]
20:30 [11]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[10]
20:30 [2]RB ลีบซิก VS คาร์ลสรูห์[7]
20:30 [3]เนิร์นแบร์ก VS ซังค์ เพาลี[4]
20:30 [15]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS FSV แฟร้งค์เฟิร์ต[16]
20:30 [5]โบคุ่ม VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[9]
20:30 [14] 1860 มิวนิค VS พาเดอร์บอร์น[18]
20:30 [12]แซนด์เฮาเซ่น VS ดุ๊ยส์บวร์ก[17]
20:30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [2]อลาเบส VS บายาโดลิด[15]
01:00 [14]ซีดี มิรานเดส VS ฮูเอสก้า[16]
01:00 [5]เรอัล ซาราโกซ่า VS แอธเลติก บิลเบา 2 [22]
01:00 [9]คอร์โดบ้า VS คิโรน่า[7]
01:00 [21]อัลบาเซเต้ VS มายอร์ก้า[17]
01:00 [1]เลกาเนส VS นูมานเซีย[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30 [4]เปสคาร่า VS แลนซีอาโน่[20]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [7]สุพรรณบุรี เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[13]
18:00 [5]สุโขทัย เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[18]
19:00 [4]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[17]
20:00 [12]พัทยา ยูไนเต็ด VS โอสถสภา M150 สระบุรี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [4]อ่างทอง เอฟซี VS สมุทรสงคราม เอฟซี[13]
18:00 [1]การท่าเรือ เอฟซี VS ปตท. ระยอง[8]
18:00 [5]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[7]
18:00 [14]บางกอก เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[10]
19:00 [3]เชียงใหม่ เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A10]เลย ซิตี้ VS พิษณุโลก เอฟซี[A3]
16.00 [A6]น่าน เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A8]
17.00 [A5]หนองบัวพิชญะ VS เชียงราย ซิตี้[A12]
16.00 [B12]มหาสารคาม เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B11]
18.00 [B8]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS นครพนม เอฟซี[B13]
18.00 [B3]อุดรธานี เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B7]
19.00 [B5]ขอนแก่น เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B6]
16.00 [C7]อยุธยา ยูไนเต็ด VS สิงห์บุรี บางระจัน[C6]
17.00 [C11]อุทัยธานี เอฟซี VS นครสวรรค์ เอฟซี[C9]
16.00 [D6]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS ราชประชา เอฟซี[D2]
16.00 [D10]กองเรือยุทธการ VS ปทุมธานี ยูไนเต็ด[D11]
16.00 [E7]สายมิตรกบินทร์บุรี VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E5]
16.00 [E10]นครนายก เอฟซี VS ปลวกแดง ระยอง[E6]
17.00 [E8]สระแก้ว เอฟซี VS ทีเอ เบญจมราชูทิศ[E12]
16.00 [F2]ม.ราชพฤกษ์ VS สมุทรสาคร เอฟซี[F7]
18.00 [F6]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS กรุงธนบุรี เอฟซี[F1]
18.00 [F12]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS ชุมพร เอฟซี[F9]
17.00 [G7]เกร็กคูทัพฟ้า VS รังสิต เอฟซี[G2]
18.00 [G8]โดม เอฟซี VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี[G3]
16.00 [H8]ยะลา ยูไนเต็ด VS พังงา เอฟซี[H11]
18.00 [H9]ตรัง เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[H6]
18.00 [H10]พัทลุง เอฟซี VS นครศรี เฮอริเทจ[H12]