โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
20:00 [115]เคนย่า VS แทนซาเนีย[130]
20:00 [139]ลิธัวเนีย VS เอสโตเนีย[93]
00:00 [134]อาเซอร์ไบจาน VS มาซิโดเนีย[141]
22:30 [45]แอลเบเนีย VS กาตาร์[83]
22:45 [5]เยอรมนี VS สโลวาเกีย[32]
22:59 [6]สเปน(N) VS บอสเนีย[20]
00:30 [19]โรมาเนีย(N) VS ยูเครน[22]
00:45 [13]ตุรกี VS มอนเตเนโกร[94]
01:45 [15]อิตาลี่(N) VS สกอตแลนด์[40]
02:45 [8]โปรตุเกส VS นอร์เวย์[49]
05:00 [4]โคลัมเบีย VS เฮติ[71]
08:30 [7]บราซิล(N) VS ปานามา[52]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [2]ออด เกรนแลนด์ VS สตรอมก็อดเซ็ท[4]
20:30 [10]ซองน์ดาล VS ลีลล์สตรอม[9]
22:59 [16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น VS สตาเบ็ค[15]
22:59 [7]เอสเค บรานน์ VS เฮาเกซุนด์[5]
22:59 [6]ไวกิ้ง เอฟเค VS โบโด กลิมท์[13]
01:00 [12]อาเลซุนด์ VS วาเลเรนก้า[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS คัลมาร์[13]
20:00 [14]ฮัมมาร์บี้ VS เกเฟล[15]
20:00 [10]เฮลซิงบอร์ก VS โกเตนเบิร์ก[6]
22:30 [12]ฮัคเค่น VS เยอร์การ์เด้น[8]
22:30 [2]นอร์โคปิ้ง VS เอล์ฟส์บอร์ก[7]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:00 [6]แรนเดอร์ส VS เอสเบิร์ก[11]
22:00 [3]มิดทิลแลนด์ VS นอร์ดเจลแลนด์[8]
22:00 [10]วีบรอก VS โฮโบร[12]
22:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS อาร์ฮุส[9]
22:00 [4]บรอนด์บี้ VS ซอนเดอร์ไจสกี[2]
22:00 [7]โอเดนเซ่ VS อัลบอร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
21:00 [10]โบฮีเมี่ยนส์ VS เซนต์ แพตทริคส์[5]
21:00 [6]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS สลิโก โรเวอร์ส[7]
21:00 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS คอร์ก ซิตี้[2]
21:00 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[8]
22:59 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[11]
22:59 [1]ดันดาล์ค VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]HIFK VS อิลเวส[7]
22:30 [4]คูพีเอส VS เฮลซิงกิ[1]
22:30 [2]มาเรียฮามน์ VS VPS วาซ่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก รอบเพลย์ออฟ (Belgium Pro League)
19:30 [5]เกงค์ VS ชาเลอร์รัว[8]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15 [1]พานาธิไนกอส VS พานิโอนิออส[4]
00:00 [2]เออีเค เอเธนส์ VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
21:00 [6]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย VS ปิโตรลูล โปรเอสติ[10]
21:00 [4]โบโตซานี่ VS CFR คลูจ์[2]
21:00 [1]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS โวลุนทารี่[8]
21:00 [8]โปลิ ทิมิโซอาร่า VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS เวสต์มานเนียยาร์[7]
02:15 [9]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS อัคราเนส[10]
03:00 [8]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต คัพ (Swiss Cup)
21:15 [9]ลูกาโน่ VS เอฟซี ซูริค[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ เพลย์ออฟเลื่อนชั้น-ตกชั้น (League One England)
21:00 [6]บาร์นสลี่ย์(N) VS มิลล์วอลล์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [2]เลกาเนส VS ยูอี ยาโกสเตรา[20]
01:00 [7]โอซาซูน่า VS ฮูเอสก้า[16]
01:00 [21]อัลบาเซเต้ VS แอธเลติก บิลเบา 2 [22]
01:00 [12]เตเนริเฟ่ VS พอนเฟร์ราดิน่า[18]
01:00 [8]คิโรน่า VS อัลคอลคอน[6]
01:00 [1]อลาเบส VS นูมานเซีย[11]
01:00 [13]ลูโก้ VS กิมนาสติก[3]
01:00 [17]มายอร์ก้า VS คอร์โดบ้า[5]
01:00 [4]เรอัล ซาราโกซ่า VS เรอัล โอเบียโด[9]
01:00 [10]เอลเช่ VS บายาโดลิด[15]
01:00 [19]อัลเมเรีย VS ซีดี มิแรนเดส[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
23:30 [8]โนวาร่า VS เปสคาร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22:59 [15]ซีเรียนสก้า VS AFC ยูไนเต็ด[3]
22:59 [10]เทรลเลบอร์ก VS โกเตนเบิร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
20:00 [8]เอซี โอลู VS อีคีนาส[3]
22:30 [9]ทีพีเอส VS เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [14]ปอนเต เปรตา VS ฟลาเมงโก[10]
21:00 [19]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS โครินเธียนส์[6]
02:00 [13]วิตอเรีย BA(N) VS อัตเลติโก มิไนโร่[15]
02:00 [12]ฟลูมิเนนเซ่(N) VS โบตาโฟโก้[9]
02:00 [8]เซาเปาโล VS พัลไมรัส[4]
04:30 [7]ซานโตส VS อินเตอร์นาซิอองนาล[3]
04:30 [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS กอริติบ้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
02:15 [2]ซาน ลอเรนโซ่(N) VS ลานุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:30 [9]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS ออร์แลนโด ซิตี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:35 [1]มอนเทอร์เรย์ VS ปาชูก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [4]อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A6]เลย ซิตี้ VS หนองบัวพิชญะ[A2]
18.00 [A3]พะเยา เอฟซี VS พิษณุโลก เอฟซี[A7]
18.00 [A12]เชียงราย ซิตี้ VS เพชรบูรณ์ เอฟซี[A11]
17.00 [B5]หนองคาย เอฟที VS ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B11]
18.00 [B3]กาฬสินธ์ เอฟซี VS สกลนคร เอฟซี[B9]
18.00 [B12]สุรินทร์ ซิตี้ VS นครพนม เอฟซี[B13]
16.00 [C6]พานทอง เอฟซี VS อยุธยา เอฟซี[C3]
18.00 [C7]นครสวรรค์ เอฟซี VS ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู[C5]
18.00 [D8]พัทยา เอฟซี VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด[D3]
16.00 [E2]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด VS จันทบุรี เอฟซี[E9]
17.00 [E7]สระแก้ว เอฟซี VS สมุทรปราการ เอฟซี[E6]
18.00 [E3]พัทยา ซิตี้ VS สายมิตรกบินทร์บุรี[E4]
18.30 [E11]ฉะเชิงเทรา ไฮเทค VS ปลวกแดง ระยอง[E5]
16.00 [F9]นนทบุรี เอฟซี VS ธนบุรี ซิตี้[F10]
17.00 [F7]ชุมพร เอฟซี VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[F3]
17.30 [F11]สมุทรสาคร ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร เอฟซี[F5]
18.00 [F4]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F12]
16.00 [G7]นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[G11]
17.00 [G1]รังสิต เอฟซี VS บียู เดฟโฟ่ เอฟซี[G4]
18.00 [G10]โดม เอฟซี VS เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G6]
16.15 [H5]ปัตตานี เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด[H9]
17.00 [H11]พังงา เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี[H8]
18.00 [H4]ตรัง เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด[H6]