โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน (Copa del Rey Spain)
02:30 [1]บาร์เซโลน่า(N) VS เซบีย่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59 [153]เปอร์โตริโก VS สหรัฐอเมริกา[29]
23:15 [10]อังกฤษ VS ตุรกี[13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
23:15 [3]ปอร์โต้(N) VS บราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
19:30 [5]อูเทร็คท์ VS เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:00 [12]โบโด กลิมท์ VS อาเลซุนด์[14]
22:59 [5]เฮาเกซุนด์ VS โรเซนบอร์ก[1]
22:59 [10]ซองน์ดาล VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22:59 [4]สตรอมก็อดเซ็ท VS วาเลเรนก้า[13]
01:00 [8]ลีลล์สตรอม VS ไวกิ้ง เอฟเค[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [3]โอเรโบร VS นอร์โคปิ้ง[1]
20:00 [12]คัลมาร์ VS ฮัคเค่น[11]
22:30 [6]เอล์ฟส์บอร์ก VS ยอนโคปิ้ง[10]
22:30 [13]เยอร์การ์เด้น VS เฮลซิงบอร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [6]แรนเดอร์ส VS มิดทิลแลนด์[3]
21:00 [12]โฮโบร VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
22:59 [5]อัลบอร์ก VS เอสเบิร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00 [5]เอฟซี ซิยง VS เอฟซี ซูริค[10]
21:00 [2]ยัง บอยส์ VS บาเซิ่ล[1]
21:00 [8]วาดุซ VS ลูกาโน่[9]
21:00 [7]เซนต์ กัลเลน VS ลูเซิร์น[3]
21:00 [4]กราสฮ็อปเปอร์ VS เอฟซี ธูน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]VPS วาซ่า(N) VS โรวาเนียมี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก รอบเพลย์ออฟ (Belgium Pro League)
19:30 [1]คลับบรูซ VS ออสเทนเด้[5]
19:30 [2]อันเดอร์เลชท์ VS ซูลเต้ วาเรเกม[6]
19:30 [4]KAA เก้นท์ VS ราซิ่ง เกงค์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
21:00 [4]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คราอิโอว่า VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[5]
23:30 [8]โปลี ทิมิโซอาร่า VS โบโตซานี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00 [4]เวสต์มานเนียยาร์ VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[11]
02:15 [6]ฟจอลเนอร์ VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[2]
02:15 [8]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[9]
03:00 [7]เบรย์ดาบลิค VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
21:00 มาลี(U23)(N) VS เม็กซิโก(U23)
23:30 สาธารณรัฐเช็ก(U20)(N) VS บัลแกเรีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
22:15 [21]ฮาลิแฟกซ์(N) VS กริมสบี้ ทาวน์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [4]เรอัล ซาราโกซ่า VS กิมนาสติก[3]
22:00 [13]ซีดี มิรานเดส VS ยูอี ยาโกสเตรา[20]
22:00 [14]ลูโก้ VS แอธเลติก บิลเบา 2 [22]
22:00 [2]อลาเบส VS พอนเฟร์ราดิน่า[18]
22:00 [8]โอซาซูน่า VS นูมานเซีย[12]
00:15 [19]อัลเมเรีย VS เรอัล โอเบียโด[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
17:30 [D1-17]เดอ กราฟสคัป VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[D2-5]
21:45 [D1-16]วิลเล่ม ทเว VS เอ็นเอซี เบรด้า[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 [8]โกเตนเบิร์ก VS แองเจิ้ลโฮลม์[14]
22:59 [16]อัสซีริสก้า VS วาลเบิร์ก[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
20:30 [4]อาซาเน่ ฟุตบอล VS เฟรดริกซ์สตรัด[16]
22:59 [15]โฮดด์ VS อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า[14]
22:59 [13]ไบรน์ VS คริสเตียนซุนด์[3]
22:59 [10]ออสโล VS เลวานเจอร์[2]
22:59 [11]รัวฟอส VS ซานเดฟยอร์ด[1]
22:59 [7]เรนเฮล์ม VS สตรอมเมน[6]
22:59 [5]คองสวิงเกอร์ VS ซานด์เนส[8]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
21:00 [D1-11]คิลมาร์น็อค VS ฟัลเคิร์ก[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [14]ราชนาวี เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[7]
18:00 [9]ราชบุรี มิตรผล VS พัทยา ยูไนเต็ด[10]
19:00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[11]
20:00 [3]บางกอกกล๊าส VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [6]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS ขอนแก่น ยูไนเต็ด[11]
18:00 [8]นครปฐม ยูไนเต็ด VS อุบล ยูเอ็มที[4]
18:00 [5]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS บางกอก เอฟซี[15]
19:00 [10]ปตท. ระยอง VS อ่างทอง เอฟซี[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A8]เลย ซิตี้ VS น่าน เอฟซี[A9]
17.00 [A1]หนองบัวพิชญะ VS กำแพงเพชร เอฟซี[A4]
18.00 [A2]ลำพูน วอริเออร์ VS เชียงราย ซิตี้[A12]
16.00 [B11]สกลนคร เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี[B6]
16.00 [B13]นครพนม เอฟซี VS หนองคาย เอฟที[B5]
16.00 [B10]ยโสธร เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B12]
18.00 [B9]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B2]
16.00 [C4]อยุธยา เอฟซี VS นครสวรรค์ เอฟซี[C6]
17.00 [C11]อุทัยธานี เอฟซี VS พานทอง เอฟซี[C5]
16.00 [D10]กองเรือยุทธการ VS ราชประชา เอฟซี[D2]
16.00 [D1]บ้านบึง ยูไนเต็ด VS พัทยา เอฟซี[D9]
16.00 [E5]สมุทรปราการ เอฟซี VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E2]
18.00 [E4]ปลวกแดง ระยอง VS ตราด เอฟซี[E1]
18.00 [E3]พัทยา ซิตี้ VS นครนายก เอฟซี[E10]
17.00 [F10]สมุทรสาคร เอฟซี VS สีหมอก เอฟซี[F3]
18.00 [F9]ธนบุรี ซิตี้ VS ชุมพร เอฟซี[F8]
18.00 [F12]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS นนทบุรี เอฟซี[F11]
18.00 [F5]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS ม.ราชพฤกษ์[F1]
19.00 [F4]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS วานา นาวา หัวหิน ซิตี้[F6]
17.00 [G11]บีซีซี เอฟซี VS รังสิต เอฟซี[G2]
16.00 [H10]สตูล ยูไนเต็ด VS พังงา เอฟซี[H11]
16.00 [H6]ยะลา ยูไนเต็ด VS ปัตตานี เอฟซี[H2]
18.00 [H5]ตรัง เอฟซี VS พัทลุง เอฟซี[H9]