โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 2 เมษายน พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [17]สวอนซี ซิตี้ VS มิดเดิลสโบรห์[19]
22:00 [6]อาร์เซน่อล VS แมนฯ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [17]อิงโกลสตัดท์ VS ไมนซ์[14]
22:30 [12]เลเวอร์คูเซ่น VS โวล์ฟสบวร์ก[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [10]โตริโน่ VS อูดิเนเซ่[12]
20:00 [20]เปสคาร่า VS เอซี มิลาน[7]
20:00 [8]ฟิออเรนติน่า VS โบโลญญ่า[13]
20:00 [16]เจนัว VS อตาลันต้า[6]
20:00 [11]คิเอโว่ VS โครโตเน่[19]
20:00 [18]ปาแลร์โม่ VS กาญารี่[14]
01:45 [3]นาโปลี VS ยูเวนตุส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00 [3]เซบีย่า VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[18]
21:15 [1]เรอัล มาดริด VS อลาเบส[10]
23:30 [14]บาเลนเซีย VS ลา คอรุนญ่า[16]
01:45 [19]กรานาด้า VS บาร์เซโลน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
20:00 [8]แรนส์ VS โอลิมปิก ลียง[4]
22:00 [20]ลอริยองต์ VS ก็อง[16]
22:00 [11]น็องต์ VS อองเช่ร์[9]
22:00 [15]มงต์เปลลิเย่ร์ VS ตูลูส[12]
02:00 [3]นีซ VS บอร์กโดซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30 [7]วิเทสส์ VS ไนจ์เมเก้น[14]
19:30 [2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS เฟเยนูร์ด[1]
19:30 [17]เดน ฮาก VS โรด้า เจซี[16]
21:45 [6]เอฟซี ทเวนเต้ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [12]วิตอเรีย เซตูบัล VS โมไรเรนเซ่[16]
22:00 [10]เบเลเนนส์ VS เฟยเรนเซ่[11]
00:00 [14]อารัวก้า VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[3]
02:15 [4]บราก้า VS มาริติโม่[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [D1-12]ลีลล์สตรอม VS ซานเดฟยอร์ด[AL-2]
23:00 [D1-6]ชาร์ปบอร์ก 08 VS ซองน์ดาล[D1-11]
23:00 [D1-7]สตรอมก็อดเซ็ท VS เฮาเกซุนด์[D1-4]
23:00 [D1-14]สตาเบ็ค VS อาเลซุนด์[D1-9]
23:00 [D1-13]ทรอมโซ่ VS เอสเค บรานน์[D1-2]
01:00 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS ออด เกรนแลนด์[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [2]ซันด์สวาลล์ VS AFC ยูไนเต็ด[16]
20:00 [1]AIK โซลน่า VS ฮัคเค่น[11]
22:30 [13]นอร์โคปิ้ง VS ฮัมมาร์บี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [4]เอสเบิร์ก VS แรนเดอร์ส[2]
21:00 [1]วีบรอก VS อาร์ฮุส[3]
22:59 [5]บรอนด์บี้ VS มิดทิลแลนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [4]ลูเซิร์น VS ลูกาโน่[6]
18:45 [2]ยัง บอยส์ VS วาดุซ[10]
21:00 [8]ลัวซานนี สปอร์ท VS กราสฮ็อปเปอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [5]ฮาร์ท VS เซลติก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:30 [12]ออสมันริสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[18]
20:00 [16]ริเซสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[5]
22:59 [8]คอนยาสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[11]
22:59 [1]เบซิคตัส VS เกนเคลอร์บิลิจี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [4]KAA เก้นท์ VS คลับบรูซ[1]
01:00 [6]ลีแอร์ส VS สตองดาร์ด ลีแอช[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [2]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30 [7]ไฮน์เดนเฮลม์ VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[6]
18:30 [14]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]
18:30 [2]สตุ๊ตการ์ต VS ดินาโม เดรสเดน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [16]กิมนาสติก VS อัลเมเรีย[20]
21:00 [10]ซีดี ลูโก้ VS เรอุส เดปอร์ติว[11]
22:59 [4]เตเนริเฟ่ VS เรอัล โอเบียโด[5]
22:59 [17]คอร์โดบ้า VS เอลเช่[12]
01:30 [14]เรอัล ซาราโกซ่า VS เรอัล บายาโดลิด[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
19:30 [4]มาสทริสช์ VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[16]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:00 [4]เอสตูเดียนเตส VS อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[30]
02:15 [11]ลานุส VS บานฟิลด์[5]
03:15 [22]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS โรซาริโอ้ เซ็นทรัล[17]
04:15 [24]ติเกร VS ซาน ลอเรนโซ่[2]
05:30 [25]ซีเอ ฮูราแคน VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[16]
06:15 [15]โกดอย ครูซ VS ริเวอร์เพลท[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00 [5]โตลูก้า VS เนกาซ่า[9]
06:00 [15]ซานโตส ลากูน่า VS กัวเรตาโร่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแชมเปี้ยนชิพ (T2) (ดิวิชั่น1 เดิม) (Thai Championship)
19:00 [16]ตราด เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[13]
18:00 [6]สมุทรสงคราม เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[11]
18:00 [2]ปตท.ระยอง VS บางกอก เอฟซี[18]
19:00 [4]ประจวบ เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[5]
19:00 [9]เชียงใหม่ เอฟซี VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนบน (ท็อป4โซนบน ดิวิชั่น2 เดิม)
18.00 [11]กาฬสินธุ์ เอฟซี VS สิงห์บุรี เอฟซี[13]
18.00 [9]สระแก้ว เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์[8]
18.00 [10]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS กำแพงเพชร เอฟซี[4]
18.00 [7]พะเยา เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 3 (T3) โซนล่าง (ท็อป4โซนล่าง ดิวิชั่น2 เดิม)
17.00 [11]บียู เดฟโฟ่ เอฟซี VS สีหมอก เอฟซี[15]
17.00 [6]ศุลกากร ยูไนเต็ด VS กรุงธนบุรี เอฟซี[5]
18.00 [1]สมุทรสาคร เอฟซี VS ราชประชา เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16.00 [A1]พิษณุโลก เอฟซี VS น่าน เอฟซี[A2]
16.00 [B2]ยโสธร เอฟซี VS เลย ซิตี้[B4]
16.00 [B11]มหาสารคาม ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B12]
18.00 [B7]สุรินทร์ ซิตี้ VS มาแชร์ ชัยภูมิ[B3]
16.00 [C4]ลูกอีสาน เอฟซี VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด[C3]
17.30 [C9]หัวหิน ซิตี้ VS บีทียู เอฟซี[C8]
16.00 [D10]นครนายก เอฟซี VS กบินทร์ ยูไนเต็ด[D8]
18.00 [D4]ปลวกแดง ระยอง VS จันทบุรี เอฟซี[D1]
16.00 [E6]สมุทรปราการ เอฟซี VS โคปูน วอริเออร์[E11]
18.00 [E2]บีซีซี เอฟซี VS พีทียู ปทุมธานี[E4]
16.15 [F5]หาดใหญ่ เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[F2]
18.00 [F8]สุราษฎร์ ซิตี้ VS ยะลา ยูไนเต็ด[F9]