โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19.30 [1]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[6]
19.30 [11]บอร์นมัธ VS ลิเวอร์พูล[8]
22.00 [3]อาร์เซน่อล VS คริสตัล พาเลซ[16]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20.30 [2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ฮัมบูร์ก[10]
22.30 [6]ไมนซ์ VS โคโลญจน์[11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17.30 [15]อตาลันต้า VS เอเอส โรม่า[3]
20.00 [1]ยูเวนตุส VS ปาแลร์โม่[18]
20.00 [5]ฟิออเรนติน่า VS ซัสเซาโล่[7]
20.00 [16]อูดิเนเซ่ VS คิเอโว่[9]
20.00 [20]เวโรน่า VS โฟรซิโนเน่[19]
22.59 [8]ลาซิโอ้ VS เอ็มโปลี[12]
01.45 [14]ซามพ์โดเรีย VS เอซี มิลาน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17.00 [8]มาลาก้า VS แอธเลติก บิลเบา[6]
21.00 [7]เซบีย่า VS ลา คอรุนญ่า[13]
23.15 [2]แอตเลติโก้ มาดริด VS กรานาด้า[17]
23.15 [16]ราโย่ บาเยกาโน่ VS บียาร์เรอัล[4]
01.30 [1]บาร์เซโลน่า VS บาเลนเซีย[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
19.00 [10]น็องต์ VS มงต์เปลลิเย่ร์[16]
22.00 [5]แรนส์ VS แก็งก็อง[15]
02.00 [3]โมนาโก VS โอลิมปิก มาร์กเซย[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17.30 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS อูเทร็คท์[4]
19.30 [15]วิลเล่ม ทเว VS เดน ฮาก[12]
19.30 [9]ไนจ์เมเก้น VS คัมบูร์[18]
21.45 [16]เอ็กเซลซิเออร์ VS ฮีเรนวีน[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22.00 [10]เบเลเนนส์ VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17]
22.00 [16]อูเนียว มาไดร่า VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[7]
00.15 [12]มาริติโม่ VS วิตอเรีย กิมาไรส์[11]
02.30 [3]ปอร์โต้ VS นาซิอองนาล[9]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20.30 [5]โบโด กลิมท์ VS โมลด์[2]
22.59 [14]อาเลซุนด์ VS ไวกิ้ง เอฟเค[7]
22.59 [15]ชาร์ปบอร์ก 08 VS สตาเบ็ค[13]
22.59 [16]วาเลเรนก้า VS ทรอมโซ่[10]
01.00 [3]ออด เกรนแลนด์ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20.00 [5]ยอนโคปิ้ง VS เกเฟล[10]
20.00 [4]นอร์โคปิ้ง VS AIK โซลน่า[7]
22.30 [2]โกเตนเบิร์ก VS คัลมาร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18.00 [6]โอเดนเซ่ VS วีบรอก[9]
21.00 [2]อัลบอร์ก VS ซอนเดอร์ไจสกี[3]
22.59 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน VS บรอนด์บี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18.45 [2]ยัง บอยส์ VS วาดุซ[9]
18.45 [10]ลูกาโน่ VS เอฟซี ธูน[6]
21.00 [7]เซนต์ กัลเลน VS บาเซิ่ล[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
19.00 [12]พีเอส เคมี่ VS มาเรียฮามน์[2]
20.00 [8]PK-35 VS VPS วาซ่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17.30 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS กาเซียนเทปสปอร์[13]
17.30 [5]คาซิมปาซ่า VS เคย์เซริสปอร์[15]
20.00 [9]บูร์ซาสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[8]
22.59 [2]เฟเนร์บาห์เช่ VS เมอร์ซิน[18]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22.59 [2]อันเดอร์เลชท์ VS คลับบรูซ[1]
01.00 [3]เปรูเวลซ์ VS สตองดาร์ด ลีแอช[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21.30 [2]ราปิด เวียนนา VS ออสเตรียเวียนนา[3]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
21.45 [1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS เบอโน่[6]
23.45 [12]โบฮีเมี่ยนส์ 1905 VS สปาร์ตา ปราก[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20.30 [5]ป๊อดเบสคิดเซีย VS เนียเชียซ่า[9]
20.30 [8]จาเกียลโลเนีย VS โกลนิค เลชน่า[2]
22.59 [1]วิสล่า คราคอฟ VS กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
20.00 [7]สลาเวน เบลูโป้ VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18.30 [7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไฮน์เดนเฮลม์[6]
18.30 [8]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[15]
18.30 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17.00 [4]กิมนาสติก VS เรอัล โอเบียโด[3]
22.00 [6]อัลคอลคอน VS เลกาเนส[1]
22.00 [17]พอนเฟร์ราดิน่า VS อัลเมเรีย[19]
22.00 [13]เตเนริเฟ่ VS อัลบาเซเต้[20]
22.00 [18]ฮูเอสก้า VS คอร์โดบ้า[9]
00.15 [16]มายอร์ก้า VS โอซาซูน่า[7]