โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [3]สตรอมก็อดเซ็ท VS ทรอมโซ่[11]
22:59 [12]โบโด กลิมท์ VS ออด เกรนแลนด์[2]
22:59 [7]โมลด์ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
22:59 [13]สตาเบ็ค VS เอสเค บรานน์[4]
01:00 [8]ชาร์ปบอร์ก 08 VS ลีลล์สตรอม[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [6]เอล์ฟส์บอร์ก VS โกเตนเบิร์ก[3]
22:30 [4]โอเรโบร VS ฮัคเค่น[7]
22:30 [14]ฮัมมาร์บี้ VS ฟัลเค่นเบิร์ก[15]
22:30 [5]AIK โซลน่า VS มัลโม่[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [D1-2]ซอนเดอร์ไจสกี VS อาร์ฮุส[D1-10]
21:00 [D1-5]อัลบอร์ก VS ฮอร์เซ่นส์[D2-3]
22:59 [D1-4]บรอนด์บี้ VS เอสเบิร์ก[D1-11]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [5]อิลเวส VS เฮลซิงกิ[1]
22:30 [8]ลาห์ติ VS โรวาเนียมี่[6]
22:30 [12]PK-35 VS มาเรียฮามน์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
20:30 [1]ซาเกลบี้ ลูบิน VS โคโรน่า[7]
22:59 [3]คราโคเวีย คราคอฟ VS ปิแอส กลิวิส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ VS โลโคโมติว่า ซาเกร็บ[D1-4]
02:00 [D2-1]ซิบาเลีย VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59 [D3-13]เอสซี แมนส์ดอร์ฟ VS แวคเกอร์ ติโรล[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15 [11]ฟีลเคียร์ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[10]
02:15 [8]อัคราเนส VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[6]
02:15 [3]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค VS เซนจาร์นาน[4]
03:00 [2]ฟจอลเนอร์ VS เบรย์ดาบลิค[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [4]เอซี โอลู VS คอคคูล่า[3]
22:30 [6]อีคีนาส VS ฮาก้า[5]
22:30 [2]ทีพีเอส VS GrIFK[7]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
00:30 เยอรมนี(U19) VS ออสเตรีย(U19)
00:30 อิตาลี่(U19)(N) VS โปรตุเกส(U19)
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
02:00 [D1-6]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ VS ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[D2-11]
02:00 [D1-15]ซาน มาร์คอส VS เดปอร์เตส อิควิกกัว[D1-8]
03:00 [D1-7]แอนโตฟากาสต้า VS โคเบรลัว[D2-9]
04:30 [D1-2]โคโล โคโล่ VS นูเบลนเซ่[D2-13]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
21:00 [20]อเมริกา มิไนโร่ VS ซานตา ครูซ[18]
02:00 [11]ฟลูมิเนนเซ่ VS ครูไซโร่[16]
02:00 [2]โครินเธียนส์ VS เซาเปาโล[8]
02:00 [9]อินเตอร์นาซิอองนาล VS พัลไมรัส[1]
02:00 [5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS วิตอเรีย BA[12]
02:00 [17]ฟิกูเรนเซ่ VS ชาเปโคเอนเซ่[13]
04:30 [19]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
04:00 [15]ลา อีคูดัด VS แอตเลติโก้ ฮิวล่า[11]
05:00 [16]แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[2]
06:00 [19]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า VS เดปอร์ติโบ ปาสโต้[10]
08:00 [12]มิลเลียนนาริออส VS อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
02:00 [11]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[17]
04:00 [10]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[3]
06:00 [5]ฟิลลาเดเฟีย VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[9]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
00:00 [10]พูมาส ยูนัม VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[5]
06:00 [9]ซานโตส ลากูน่า VS ติเกรส์ UANL[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [16]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
18:00 [5]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS พัทยา ยูไนเต็ด[13]
19:00 [8]สุโขทัย เอฟซี VS สุพรรณบุรี เอฟซี[11]
20:00 [18]บีบีซียู เอฟซี VS แบงค็อก ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [3]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS ระยอง เอฟซี[14]
18:00 [5]สงขลา ยูไนเต็ด VS สมุทรสงคราม เอฟซี[15]
18:00 [1]อุบล ยูเอ็มที VS ลำปาง เอฟซี[13]
18:00 [11]ปตท. ระยอง VS นครปฐม ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS น่าน เอฟซี[A9]
18.00 [A3]ลำพูน วอริเออร์ VS เลย ซิตี้[A8]
18.00 [A5]พิษณุโลก เอฟซี VS ตาก ซิตี้[A7]
17.00 [B8]หนองคาย เอฟที VS อำนาจโปลี ยูไนเต็ด[B9]
18.00 [B3]กาฬสินธ์ เอฟซี VS ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด[B10]
18.00 [B5]ขอนแก่น เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี[B1]
18.00 [B2]อุบลราชธานี เอฟซี VS มหาสารคาม เอฟซี[B6]
16.00 [C5]ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู VS อยุธยา ยูไนเต็ด[C4]
18.00 [C7]สระบุรี ทีอาร์ยู VS สิงห์บุรี บางระจัน[C3]
16.00 [D5]ลูกอีสาน เอฟซี VS พัทยา เอฟซี[D9]
16.00 [E9]นาวิกโยธิน ยูเรก้า VS ปลวกแดง ระยอง[E3]
18.30 [E5]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด[E2]
18.30 [E7]สมุทรปราการ เอฟซี VS พัทยา ซิตี้[E4]
16.00 [F4]กรุงธนบุรี เอฟซี VS สมุทรสาคร เอฟซี[F1]
17.00 [F8]อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด VS ม.ราชพฤกษ์[F2]
18.00 [F12]ธนบุรี ซิตี้ VS บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
16.00 [G5]ทหารบก เอฟซี VS รังสิต เอฟซี[G3]
16.00 [G11]แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน VS เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี[G7]
18.00 [G10]บีซีซี เอฟซี VS โดม เอฟซี[G9]
16.00 [H9]สตูล ยูไนเต็ด VS นครศรี เฮอริเทจ[H12]
16.15 [H8]ปัตตานี เอฟซี VS พัทลุง เอฟซี[H10]
17.00 [H7]หาดใหญ่ เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[H6]