โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
21:00 [9]เชลซี VS เลสเตอร์ ซิตี้[1]
21:00 [5]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS บอร์นมัธ[16]
21:00 [11]สวอนซี ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[4]
21:00 [3]อาร์เซน่อล VS แอสตัน วิลล่า[20]
21:00 [15]เวสต์บรอมวิช VS ลิเวอร์พูล[8]
21:00 [18]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[2]
21:00 [10]สโต๊ค ซิตี้ VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[6]
21:00 [7]เซาแธมป์ตัน VS คริสตัล พาเลซ[14]
21:00 [12]เอฟเวอร์ตัน VS นอริช ซิตี้[19]
21:00 [13]วัตฟอร์ด VS ซันเดอร์แลนด์[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
22:59 [9]คิเอโว่ VS โบโลญญ่า[14]
22:59 [10]เจนัว VS อตาลันต้า[13]
22:59 [12]เอ็มโปลี VS โตริโน่[11]
01:45 [8]ลาซิโอ้ VS ฟิออเรนติน่า[5]
01:45 [16]อูดิเนเซ่ VS คาร์ปิ[18]
01:45 [17]ปาแลร์โม่ VS เวโรน่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00 [9]มาลาก้า VS ลาส พัลมาส[10]
00:00 [15]เอสปันญ่อล VS เออิบาร์[12]
00:30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS บียาร์เรอัล[4]
00:30 [19]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เลบานเต้[20]
00:30 [14]เรอัล เบติส VS เกตาเฟ่[17]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30 [6]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS โกรนิงเก้น[7]
19:30 [5]อูเทร็คท์ VS ซโวลเล่[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
21:00 [14]โมไรเรนเซ่ VS มาริติโม่[12]
22:59 [1]เบนฟิก้า VS นาซิอองนาล[10]
22:59 [4]บราก้า VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [3]โอเรโบร VS เอล์ฟส์บอร์ก[7]
20:00 [1]นอร์โคปิ้ง VS ซันด์สวาลล์[2]
22:30 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS ฮัคเค่น[14]
22:30 [11]ออสเตอร์ซุนด์ VS โกเตนเบิร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
19:00 [6]โอเดนเซ่ VS โฮโบร[12]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
18:30 [1]เซลติก VS มาเธอร์เวลล์[5]
18:30 [2]อเบอร์ดีน VS รอสส์ เคาน์ตี้[9]
18:30 [3]ฮาร์ท VS เซนต์ จอห์นสโตน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [2]มาเรียฮามน์ VS ลาห์ติ[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [1]เบซิคตัส VS ออสมันริสปอร์[5]
22:59 [2]เฟเนร์บาห์เช่ VS เกนเคลอร์บิลิจี้[10]
22:59 [9]คาซิมปาซ่า VS เมอร์ซิน[18]
22:59 [6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS กาลาตาซาราย[7]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30 [2]คลับบรูซ VS อันเดอร์เลชท์[1]
22:59 [6]ซูลเต้ วาเรเกม VS เก้นท์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
22:30 [3]ออสเตรียเวียนนา VS สตวร์มกราซ[5]
22:30 [4]แอดมิร่า VS ราปิด เวียนนา[2]
22:30 [9]แมตเตอร์สเบิร์ก VS SV โกรดิก[10]
22:30 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS วูล์ฟเบอร์เกอร์[6]
22:30 [8]เรนดอร์ฟ อัลทัช VS SV รีด[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
18:15 [5]แบรดฟอร์ด VS มิลล์วอลล์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
00:00 [5]พลีมัธ VS พอร์ทสมัธ[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
20:30 [18]พาเดอร์บอร์น VS เนิร์นแบร์ก[3]
20:30 [8]คาร์ลสรูห์ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[12]
20:30 [6]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[15]
20:30 [7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไฟร์บวร์ก[1]
20:30 [11]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS แซนด์เฮาเซ่น[13]
20:30 [4]ซังค์ เพาลี VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[9]
20:30 [10]ไฮน์เดนเฮลม์ VS โบคุ่ม[5]
20:30 [17]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต VS 1860 มิวนิค[14]
20:30 [16]ดุ๊ยส์บวร์ก VS RB ลีบซิก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [3]กิมนาสติก VS เลกาเนส[1]
22:00 [19]พอนเฟร์ราดิน่า VS ลูโก้[13]
22:00 [10]เอลเช่ VS คิโรน่า[7]
22:00 [9]อัลคอลคอน VS อลาเบส[2]
00:00 [16]ฮูเอสก้า VS อัลเมเรีย[18]
00:00 [22]แอธเลติก บิลเบา 2 VS โอซาซูน่า[5]
00:00 [20]ยูอี ยาโกสเตรา VS คอร์โดบ้า[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30 [22]โคโม่ VS สเปเซีย[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [7]สุพรรณบุรี เอฟซี VS บีอีซี เทโรศาสนะ[12]
18:00 [8]เชียงราย ยูไนเต็ด VS ราชบุรี มิตรผล[6]
19:00 [9]พัทยา ยูไนเต็ด VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
20:00 [18]บีบีซียู เอฟซี VS โอสถสภา M150 สระบุรี[17]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [13]ลำปาง เอฟซี VS สงขลา ยูไนเต็ด[5]
18:00 [11]กระบี่ เอฟซี VS แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล[8]
18:00 [14]ขอนแก่น ยูไนเต็ด VS ปตท. ระยอง[9]
18:00 [3]อ่างทอง เอฟซี VS ประจวบ เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [A8]น่าน เอฟซี VS หนองบัวพิชญะ[A3]
17.30 [A7]ตาก ซิตี้ VS เลย ซิตี้[A9]
18.00 [A12]เชียงราย ซิตี้ VS กำแพงเพชร เอฟซี[A5]
17.00 [B4]หนองคาย เอฟที VS ยโสธร เอฟซี[B11]
18.00 [B9]อุบลราชธานี เอฟซี VS นครพนม เอฟซี[B13]
18.00 [B5]กาฬสินธ์ เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B12]
16.00 [C7]อยุธยา ยูไนเต็ด VS อุทัยธานี เอฟซี[C11]
18.00 [C8]นครสวรรค์ เอฟซี VS พานทอง เอฟซี[C6]
16.00 [D4]ราชประชา เอฟซี VS พัทยา เอฟซี[D9]
16.00 [D10]กองเรือยุทธการ VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D2]
16.00 [E4]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด VS สระแก้ว เอฟซี[E5]
16.00 [E10]นครนายก เอฟซี VS สายมิตรกบินทร์บุรี[E8]
18.00 [E6]ปลวกแดง ระยอง VS พัทยา ซิตี้[E2]
18.30 [E9]ฉะเชิงเทรา ไฮเทค VS จันทบุรี เอฟซี[E11]
16.00 [F1]ม.ราชพฤกษ์ VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F12]
17.00 [F9]ชุมพร เอฟซี VS นนทบุรี เอฟซี[F11]
17.00 [F10]สมุทรสาคร เอฟซี VS บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์[F5]
16.00 [G10]ม.รังสิต VS เกร็กคูทัพฟ้า[G7]
17.00 [G4]รังสิต เอฟซี VS นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี[G6]
16.30 [H12]นครศรี เฮอริเทจ VS ตรัง เอฟซี[H8]
17.00 [H11]พังงา เอฟซี VS ปัตตานี เอฟซี[H4]
18.00 [H9]พัทลุง เอฟซี VS ยะลา ยูไนเต็ด[H7]