โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 10 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 10 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 10 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [18]ซันเดอร์แลนด์ VS เลสเตอร์ ซิตี้[1]
22:00 [9]ลิเวอร์พูล VS สโต๊ค ซิตี้[8]
22:00 [2]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
20:30 [7]ชาลเก้ 04 VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2]
22:30 [11]โคโลญจน์ VS เลเวอร์คูเซ่น[5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [14]เอ็มโปลี VS ฟิออเรนติน่า[4]
20:00 [2]นาโปลี VS เวโรน่า[20]
20:00 [11]โตริโน่ VS อตาลันต้า[13]
20:00 [16]ซามพ์โดเรีย VS อูดิเนเซ่[15]
01:45 [18]ปาแลร์โม่ VS ลาซิโอ้[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS เซลต้า บีโก้[5]
21:00 [14]บาเลนเซีย VS เซบีย่า[7]
23:15 [4]บียาร์เรอัล VS เกตาเฟ่[19]
01:30 [6]แอธเลติก บิลเบา VS ราโย่ บาเยกาโน่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
19:00 [7]ลีลล์ VS โมนาโก[3]
22:00 [5]นีซ VS แรนส์[4]
02:00 [13]โอลิมปิก มาร์กเซย VS บอร์กโดซ์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
17:30 [12]ฮีเรนวีน VS AZ อัลค์ม่าร์[4]
19:30 [5]อูเทร็คท์ VS ไนจ์เมเก้น[8]
19:30 [11]โกรนิงเก้น VS เดอ กราฟสคัป[17]
21:45 [13]เอฟซี ทเวนเต้ VS เฟเยนูร์ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [13]วิตอเรีย เซตูบัล VS เบเลเนนส์[11]
22:00 [10]นาซิอองนาล VS เอสโตริล[7]
22:00 [18]ทอนเดล่า VS อูเนียว มาไดร่า[15]
00:15 [8]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS ปอร์โต้[3]
02:30 [4]บราก้า VS โมไรเรนเซ่[14]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [7]เอสเค บรานน์ VS โบโด กลิมท์[1]
22:59 [12]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น VS โมลด์[2]
22:59 [5]โรเซนบอร์ก VS อาเลซุนด์[11]
22:59 [10]ทรอมโซ่ VS สตรอมก็อดเซ็ท[9]
01:00 [3]ไวกิ้ง เอฟเค VS ออด เกรนแลนด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [14]ฮัมมาร์บี้ VS เฮลซิงบอร์ก[12]
20:00 [5]เกเฟล VS เยอร์การ์เด้น[1]
22:30 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS ออสเตอร์ซุนด์[13]
22:30 [15]คัลมาร์ VS เอล์ฟส์บอร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [12]โฮโบร VS อัลบอร์ก[3]
21:00 [7]แรนเดอร์ส VS เอฟซี โคเปนเฮเกน[1]
22:59 [5]บรอนด์บี้ VS โอเดนเซ่[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [1]บาเซิ่ล VS เอฟซี ซูริค[8]
18:45 [4]เอฟซี ซิยง VS เอฟซี ธูน[6]
21:00 [10]วาดุซ VS เซนต์ กัลเลน[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
17:30 [18]เมอร์ซิน VS เกนเคลอร์บิลิจี้[12]
20:00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[11]
22:59 [10]แทร็บซอนสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
22:59 [5]ซูลเต้ วาเรเกม VS อันเดอร์เลชท์[3]
01:00 [1]สตองดาร์ด ลีแอช VS คอร์ไทรจ์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS แอดมิร่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00:30 [2]สปาร์ตา ปราก VS ไพรบราม[13]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
18:30 [14]เอฟซี อูฟา VS เทเลค กรอซนี่ย์[5]
21:00 [6]คราซ์โนดาร์ FK VS อูราล[8]
23:30 [7]สปาร์ตัก มอสโก VS คูบาน คราซ์โนดาร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
21:30 [8]โปลี ทิมิโซอาร่า VS โวลุนตารี่[1]
00:30 [1]สเตอัว บูคาเรสต์ VS ดินาโม บูคาเรสต์[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
20:00 [6]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ดินาโม ซาเกร็บ[1]
00:00 [3]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต VS อิสทรา 1961 พูลา[9]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
18:30 [1]ไฟร์บวร์ก VS ซังค์ เพาลี[4]
18:30 [11]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS คาร์ลสรูห์[10]
18:30 [3]เนิร์นแบร์ก VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [9]เรอัล ซาราโกซ่า VS มายอร์ก้า[16]
22:00 [18]ฮูเอสก้า VS กิมนาสติก[3]
22:00 [5]คอร์โดบ้า VS อัลบาเซเต้[20]
22:00 [1]อลาเบส VS เตเนริเฟ่[13]
22:00 [4]เรอัล โอเบียโด VS นูมานเซีย[15]
00:15 [7]โอซาซูน่า VS เอลเช่[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30 [22]โคโม่ VS โปร เวอร์เซลลี่[17]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
01:45 [23]บานฟิลด์ VS ลานุส[1]
03:45 [30]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[26]
04:00 [19]อัลโดซิวี VS ราซิ่ง คลับ[12]
04:00 [5]โรซาริโอ เซ็นทรัล VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[17]
06:10 [27]เบลกราโน่ VS กิมนาเซีย[10]
06:10 [25]ติเกร VS โบคา จูเนียร์ส[13]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
03:00 [14]ฮุสตัน ไดนาโม VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[17]
06:00 [12]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี VS ชิคาโก ไฟร์[13]
08:30 [6]แอลเอ กาแลกซี่ VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[16]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
06:30 [11]พูมาส ยูนัม VS เลออน[5]
05:00 [12]พูอีบลา VS ชีวาส กัวดาลาจาร่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ (Toyota League Cup 2016)
15:00 [D2H-12]ยะลา ยูไนเต็ด VS บางกอกกล๊าส[PR-1]
15:30 [D2F-4]กรุงธนบุรี เอฟซี VS ปตท.ระยอง[D1-6]
15:30 [D2D-2]อินเตอร์ พัทยา VS นครราชสีมา[PR-11]
15:30 [D2C-5]อยุธยา ยูไนเต็ด VS สุพรรณบุรี เอฟซี[PR-10]
15:30 [D2E-10]กบินทร์บุรี VS กระบี่ เอฟซี[D1-8]
15:30 [D2A-7]เลย ซิตี้ VS ราชนาวี เอฟซี[PR-16]
15:30 [D2D-9]ลูกอีสาน เอฟซี VS ไทยฮอนด้า[D1-9]
15:30 [D2B-8]ยโสธร เอฟซี VS โอสถสภา M150 [PR-14]
17:00 [D2G-4]ทหารบก เอฟซี VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-6]
16:00 [D2E-7]สระแก้ว เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-9]
17:00 [D2G-7]เกร็กคูทัพฟ้า VS การท่าเรือ เอฟซี[D1-1]
17:30 [D2A-9]ตาก ซิตี้้ VS เชียงใหม่ เอฟซี[D1-3]
18:00 [D2F-7]บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ VS เชียงราย ยูไนเต็ด[PR-5]
18:00 [D1-10]สงขลา ยูไนเต็ด VS ระยอง เอฟซี[D1-11]
18:00 [D2B-9]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS นครปฐม ยูไนเต็ด[D1-12]
18:30 [D2E-6]ฉะเชิงเทรา เอฟซี VS สุโขทัย เอฟซี[PR-7]