โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
18:00 [15]สวอนซี ซิตี้ VS ลิเวอร์พูล[7]
20:05 [5]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS เลสเตอร์ ซิตี้[1]
22:30 [8]เซาแธมป์ตัน VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
17:30 [1]ยูเวนตุส VS คาร์ปิ[17]
20:00 [6]เอซี มิลาน VS โฟรซิโนเน่[19]
20:00 [18]ปาแลร์โม่ VS ซามพ์โดเรีย[14]
20:00 [7]ซัสเซาโล่ VS เวโรน่า[20]
20:00 [12]เอ็มโปลี VS โบโลญญ่า[15]
01:45 [9]ลาซิโอ้ VS อินเตอร์ มิลาน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
17:00 [6]แอธเลติก บิลเบา VS เซลต้า บีโก้[5]
21:00 [15]เอสปันญ่อล VS เซบีย่า[7]
23:15 [14]ลา คอรุนญ่า VS เกตาเฟ่[19]
01:30 [8]บาเลนเซีย VS บียาร์เรอัล[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
22:00 [8]อองเช่ร์ VS โอลิมปิก มาร์กเซย[16]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
19:30 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS เอฟซี ทเวนเต้[13]
19:30 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS คัมบูร์[18]
19:30 [15]วิลเล่ม ทเว VS เฟเยนูร์ด[3]
19:30 [4]AZ อัลค์ม่าร์ VS เดอ กราฟสคัป[17]
19:30 [9]วิเทสส์ VS อูเทร็คท์[5]
19:30 [6]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS เดน ฮาก[11]
19:30 [16]เอ็กเซลซิเออร์ VS ซโวลเล่[7]
19:30 [8]ไนจ์เมเก้น VS โรด้า เจซี[14]
19:30 [12]ฮีเรนวีน VS โกรนิงเก้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
22:00 [13]โมไรเรนเซ่ VS เบาวิสต้า[14]
22:00 [8]เอสโตริล VS มาริติโม่[12]
00:15 [5]อารัวก้า VS นาซิอองนาล[9]
02:30 [16]อูเนียว มาไดร่า VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [8]ไวกิ้ง เอฟเค VS เฮาเกซุนด์[5]
22:59 [16]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น VS สตรอมก็อดเซ็ท[6]
22:59 [12]ซองน์ดาล VS โรเซนบอร์ก[1]
22:59 [14]ทรอมโซ่ VS เอสเค บรานน์[4]
01:00 [15]สตาเบ็ค VS ออด เกรนแลนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS เอล์ฟส์บอร์ก[12]
22:30 [9]ฮัมมาร์บี้ VS ซันด์สวาลล์[3]
22:30 [7]มัลโม่ VS ฮัคเค่น[13]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [8]นอร์ดเจลแลนด์ VS แรนเดอร์ส[7]
21:00 [4]อัลบอร์ก VS บรอนด์บี้[5]
22:59 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS มิดทิลแลนด์[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
18:45 [6]เอฟซี ธูน VS เอฟซี ซูริค[8]
18:45 [7]เซนต์ กัลเลน VS วาดุซ[10]
21:00 [9]ลูกาโน่ VS ลูเซิร์น[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
20:00 [17]ชีวาสสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[7]
22:59 [2]เฟเนร์บาห์เช่ VS กาเซียนเทปสปอร์[14]
22:59 [12]อันตัลยาสปอร์ VS คอนยาสปอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
19:30 [1]อันเดอร์เลชท์ VS KAA เก้นท์[4]
22:59 [3]คลับบรูซ VS ราซิ่ง เกงค์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า (Austrian Bundesliga)
21:30 [3]ออสเตรียเวียนนา VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ (Russian Cup)
20.00 [1]ซีเอสเคเอ มอสโก(N) VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
17:00 [5]เรอัล โอเบียโด VS คอร์โดบ้า[9]
22:00 [15]บายาโดลิด VS ลูโก้[12]
22:00 [4]กิมนาสติก VS ซีดี มิรานเดส[13]
22:00 [7]เอลเช่ VS อัลบาเซเต้[21]
22:00 [8]คิโรน่า VS เตเนริเฟ่[11]
00:15 [19]พอนเฟร์ราดิน่า VS เรอัล ซาราโกซ่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
22:30 [22]โคโม่ VS แตร์นาน่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [14]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS เชียงราย ยูไนเต็ด[6]
18:00 [17]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS พัทยา ยูไนเต็ด[12]
19:00 [2]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS ชลบุรี เอฟซี[10]
20:00 [11]บีอีซี เทโรศาสนะ VS ศรีสะเกษ เอฟซี[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1)
18:00 [7]แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล VS การท่าเรือ เอฟซี[1]
18:00 [12]ระยอง เอฟซี VS ไทยฮอนด้า เอฟซี[6]
18:00 [9]สงขลา ยูไนเต็ด VS เชียงใหม่ เอฟซี[3]
18:00 [14]สมุทรสงคราม เอฟซี VS กระบี่ เอฟซี[11]
19:00 [8]ปตท. ระยอง VS ลำปาง เอฟซี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00 [A12]เพชรบูรณ์ เอฟซี VS เลย ซิตี้[A9]
17.30 [A10]ตาก ซิตี้ VS หนองบัวพิชญะ[A1]
18.00 [A5]พิษณุโลก เอฟซี VS น่าน เอฟซี[A6]
18.00 [B8]สุรินทร์ ซิตี้ VS อำนาจโปลี ยูไนเต็ด[B1]
18.00 [B3]กาฬสินธ์ เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี[B2]
19.00 [B6]ขอนแก่น เอฟซี VS อุบลราชธานี เอฟซี[B5]
18.00 [C8]สิงห์บุรี บางระจัน VS อุทัยธานี ฟอเรสท์[C11]
18.00 [C3]สระบุรี ทีอาร์ยู VS อยุธยา ยูไนเต็ด[C5]
16.00 [D4]สินธนา กบินทร์บุรี VS กองเรือยุทธการ[D9]
16.00 [D11]ปทุมธานี ยูไนเต็ด VS บ้านบึง ยูไนเต็ด[D7]
16.00 [E5]นาวิกโยธิน ยูเรก้า VS นครนายก เอฟซี[E9]
18.00 [E11]จันทบุรี เอฟซี VS พัทยา ซิตี้[E4]
18.30 [E7]ฉะเชิงเทรา ไฮเทค VS สระแก้ว เอฟซี[E10]
16.00 [F2]กรุงธนบุรี เอฟซี VS ม.ราชพฤกษ์[F1]
17.00 [F7]สมุทรสาคร เอฟซี VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[F11]
16.00 [G3]เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS ม.รังสิต[G9]
17.00 [G8]บียู เดฟโฟ่ เอฟซี VS โดม เอฟซี[G6]
16.00 [F11]นครศรี เฮอริเทจ VS ยะลา ยูไนเต็ด[F10]
17.00 [F1]หาดใหญ่ เอฟซี VS ตรัง เอฟซี[F12]
19.00 [F6]ภูเก็ต เอฟซี VS พัทลุง เอฟซี[F7]