โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 4 เมษายน พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 4 เมษายน พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 4 เมษายน พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [13]เลสเตอร์ ซิตี้ VS ซันเดอร์แลนด์[20]
01:45 [12]วัตฟอร์ด VS เวสต์บรอมวิช[8]
01:45 [15]เบิร์นลี่ย์ VS สโต๊ค ซิตี้[9]
02:00 [5]แมนฯ ยูไนเต็ด VS เอฟเวอร์ตัน[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:00 [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS บาเยิร์น มิวนิค[1]
01:00 [4]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ VS ฮัมบูร์ก[14]
01:00 [6]โคโลญจน์ VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[7]
01:00 [12]แวร์เดอร์ เบรเมน VS ชาลเก้ 04 [9]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
00:30 [7]แอธเลติก บิลเบา VS เอสปันญ่อล[9]
02:30 [3]แอตฯ มาดริด VS เรอัล โซเซียดาด[5]
02:30 [14]เรอัล เบติส VS บียาร์เรอัล[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01:45 [2]เอเอส โรม่า VS ลาซิโอ้[4]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7]
01:45 [2]ไบรท์ตัน VS เบอร์มิงแฮม[18]
01:45 [12]เบรนท์ฟอร์ด VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[5]
01:45 [10]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ฟูแล่ม[6]
01:45 [8]เปรสตัน VS บริสตอล ซิตี้[21]
01:45 [11]แอสตัน วิลล่า VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]
01:45 [13]บาร์นสลี่ย์ VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[14]
01:45 [16]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20]
01:45 [17]อิปสวิช ทาวน์ VS วีแกน แอธเลติก[23]
02:00 [4]เร้ดดิ้ง VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
22:59 [D4-3]เฟรซุส(N) VS แก็งก็อง[D1-8]
02:00 [D1-1]โมนาโก VS ลีลล์[D1-13]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส คัพ (Portugal Cup)
02:15 [8]ชาเวซ VS วิตอเรีย กิมาไรส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [15]เอ็กเซลซิเออร์ VS อูเทร็คท์[4]
01:45 [8]ฮีเรนวีน VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[13]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [2]อเบอร์ดีน VS อินเวอร์เนสส์[12]
01:45 [9]รอสส์ เคาน์ตี้ VS ดันดี[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [14]ทาลกู มูเลส VS แพนดูรี่[12]
00:30 [13]โปลี ทิมิโซเอร่า VS คอนคอร์เดีย เชียจน่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
01:30 [D3-1]SV โกรดิก VS LASK ลินซ์[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
00:00 [14]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็คคัพ (Czech Republic Football Cup)
01:15 [13]โบฮีเมี่ยนส์ 1905 VS มลาด้า โบเลสลาฟ[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22:59 [D1-13]อาร์ก้า กดิเนีย VS วิเกร ซูวาล์วกี๊[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [6]เซาธ์เอนด์ VS โบลตัน[2]
01:45 [10]โรชเดล VS พอร์ทเวล[18]
01:45 [21]ชรูว์สบิวรี่ VS มิลล์วอลล์[7]
01:45 [16]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[14]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
22:30 [17]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[10]
22:30 [4]ฮันโนเวอร์ 96 VS เนิร์นแบร์ก[8]
22:30 [18]คาร์ลสรูห์ VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[13]
22:30 [16]ซังค์ เพาลี VS แซนด์เฮาเซ่น[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS อัสโคลี่[14]
01:30 [16]เชเซน่า VS เบรสชา[17]
01:30 [11]ซาแลร์นิตาน่า VS ชิตตาเดลล่า[6]
01:30 [8]บารี่ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[19]
01:30 [2]สปอล VS โนวาร่า[10]
01:30 [4]เปรูจา VS ปิซ่า[22]
01:30 [9]คาร์ปิ VS โปร เวอร์เซลลี่[15]
01:30 [3]เวโรน่า VS สเปเซีย[12]
01:30 [5]เบเนเวนโต้ VS แตร์นาน่า[21]
01:30 [18]วิเชนซ่า VS ทราปานี่[20]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [D1-15]โบโด กลิมท์ VS คองสวิงเกอร์[D2-5]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
01:45 [7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ VS ควีนส์ ปาร์ค[6]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
05:15 [D1-11]เปโตรเลโร VS ยูนิเวอร์ซิดัด[D1-2]
07:45 [D1-12]ครูไซโร่ VS นาซิอองนาล[D1-11]
07:45 [D1-13]อินดิเพนเดนเต้ VS เอเลี่ยนซ่า ลิม่า[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [11]มอเรเลีย VS ครูซ อาซูล[14]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09:00 [D1-5]ปาชูก้า VS เอฟซี ดัลลัส[MLS-5]