โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 มกราคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 มกราคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 31 มกราคม พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.45 [2]อาร์เซน่อล VS วัตฟอร์ด[14]  
02.45 [20]ซันเดอร์แลนด์ VS ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[3]  
02.45 [13]เบิร์นลี่ย์ VS เลสเตอร์ ซิตี้[15]  
02.45 [16]มิดเดิ่ลสโบรห์ VS เวสต์บรอมวิช[8]  
02.45 [17]สวอนซี ซิตี้ VS เซาแธมป์ตัน[11]  
02.45 [12]บอร์นมัธ VS คริสตัล พาเลซ[18]  
03.00 [4]ลิเวอร์พูล VS เชลซี[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02.45 [4]อินเตอร์ มิลาน VS ลาซิโอ้[5]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02.45 [7]บาร์นสลี่ย์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[18]  
02.45 [12]เบอร์มิงแฮม VS เร้ดดิ้ง[3]  
02.45 [15]เบรนท์ฟอร์ด VS แอสตัน วิลล่า[13]  
02.45 [21]บริสตอล ซิตี้ VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]  
02.45 [16]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS เปรสตัน[10]  
02.45 [14]อิปสวิช ทาวน์ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[9]  
02.45 [19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS ร็อตเธอร์แฮม[24]  
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
00.00 [D1-11]ลีลล์ VS น็องต์[D1-12]  
00.00 [D1-6]บอร์กโดซ์ VS ดิฌง[D1-13]  
00.00 [D3-6]ชาโตรูซ์ VS ลอริยองต์[D1-20]  
00.00 [D3-1]เกววีลย์ อูแอส VS คอนโซลาท มาร์กเซย[D3-11]  
03.05 [D1-5]โอลิมปิก มาร์กเซย VS โอลิมปิก ลียง[D1-4]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02.45 [11]แฮมิลตัน VS อินเวอร์เนสส์[12]  
02.45 [7]รอสส์ เคาน์ตี้ VS มาเธอร์เวลล์[10]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม คัพ (Belgium Cup)
02.45 [8]ราซิ่ง เกงค์ VS ออสเทนเด้[5]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ (Greece Cup)
21.00 [D2-5]เครเต้ VS ซานธี[D1-4]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02.45 [L1-14]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS แบรดฟอร์ด[L1-5]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
02.45 [7]เอ็กซ์เซเตอร์ VS วีคอมบ์[6]  
02.45 [4]ลูตัน ทาวน์ VS เชลท์แน่ม[22]  
02.45 [16]เยโอวิล VS พลีมัธ[2]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02.45 [15]โซลิฮัลล์ มอร์ VS ลินคอล์น ซิตี้[1]  
02.45 [19]วอคกิ้ง VS ทรานเมียร์ โรเวอร์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45 [19]อัลเฟรตัน ทาวน์ VS ฮาลิแฟกซ์[7]  
01.45 [11]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ VS แทมเวิร์ธ[6]  
02.45 [9]แบล็คเลย์ ทาวน์ VS สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้[8]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45 [8]เซนต์อัลบัน ซิตี้ VS เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[16]  
โปรแกรมฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ (Scotland fa Cup)
02.45 [L2-6]ไคลด์ VS สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-7]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
16.00 [D1-3]บริสแบน โรว์ VS กรอมบาเลีย[UFL-4]  
18.00 [D1-2]นาซาฟ การ์ชิ VS อัล ฮัดด์[D1-7]  
19.00 [PR-2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[SL-2]  
19.00 [PR-7]สุโขทัย เอฟซี VS ยานาดาบน เอฟซี[D1-2]  
22.00 [D1-2]อัล วีห์ดัต VS บังคาลอร์  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22.59 [D1-1]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS ยาบโลเนช[D1-10]  
02.45 [D1-7]โอเรโบร VS อัลบอร์ก[SASL-8]  
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
06.00 [D1-7]เซอโร่ มอนเตวิเดโอ VS ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[D1-3]  
07.15 [D1-13]การาโบโบ เอฟซี VS แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า[D1-1]  
08.00 [D1-13]แอดเลติโก ทูคูแมน VS เอล นาซิอองนาล[D1-12]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
08.00 [D1-9]อัตลาส VS เมเนลอส[D2-3]  
08.00 [D1-10]เวราครูซ VS โตลูก้า[D1-4]  
08.00 [D1-11]มอเรเลีย VS ซากาเตเปค[D2-4]  
10.00 [D1-1]คลับ ทิจูเอน่า VS โคเลส เดอ เทมปัก[D2-14]  
10.00 [D2-8]อเลบริเจส VS กัวเรตาโร่[D1-17]