โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
17:00 [D1-1]ยูเวนตุส(N) VS สเปอร์ส[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:00 [D1-2]สปาร์ต้า ปราก VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-5]
01:00 [D1-1]ลูโดโกเรตส์ VS เซอร์เวน่า ซเวซด้า[D1-1]
01:00 [D1-2]ปาร์ติซานี(N) VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]
01:00 [D1-1]บาเต้ โบริซอฟ VS ดันดาล์ค[PR-1]
01:15 [D1-1]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS คาราบัค[D1-1]
01:30 [D1-2]เอฟเค รอสตอฟ VS อันเดอร์เลชท์[D1-3]
01:45 [D1-2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[D1-4]
01:45 [D1-2]ชักตาร์ โดเน็ตส์ก VS ยัง บอยส์[D1-2]
01:45 [D1-4]ดินาโม ซาเกร็บ VS ดินาโม ทบิลิซี[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:30 [CH-10]อัลลัว แอทเลติค VS รอสส์ เคาน์ตี้[PR-8]
01:30 [L2-4]ควีนส์ ปาร์ค VS แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-5]
01:30 [L1-8]สเตนเฮาส์มัวร์ VS แพททริค ทริสเทล[PR-9]
01:45 [L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS อีสต์ ไฟฟ์[L2-1]
01:45 [L1-7]เบรซิน ซิตี้ VS เซนต์ จอห์นสโตน[PR-4]
01:45 [L2-7]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน VS เอลจิน ซิตี้[L2-2]
01:45 [L1-1]ดันเฟิร์มลิน VS อินเวอร์เนสส์[PR-5]
01:45 [PR-6]มาเธอร์เวลล์ VS อีสต์ สเตอร์ลิง[L2-10]
01:45 [CH-9]ลิฟวิงสตัน VS อายร์ ยูไนเต็ด[L1-2]
01:45 [L1-6]อัลเบี้ยน โรเวอร์ VS ไคลด์[L2-3]
01:45 [L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์ส VS คิลมาร์น็อค[PR-11]
02:00 [L1-3]ปีเตอร์เฮด VS ดันดี[PR-7]
โปรแกรมฟุตบอล ไชนิส เอฟเอคัพ (Chinese FA Cup)
18:30 [9]ปักกิ่ง กั๋วอัน VS กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [D1-18]ซีดี ทอนแดล่า VS มาริติโม่[D1-13]
22:59 [D1-13]แวร์เดอร์ เบรเมน VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[LCH-19]
23:30 [D3-11]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ VS โคโลญจน์[D1-9]
00:00 [D2-5]โบคุ่ม VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[LCH-8]
00:00 [D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[D2-4]
00:00 [D2-7]ลีแอร์ส VS โลเคอเรน[D1-11]
00:45 [D1-5]อูเทร็คท์ VS เอสปันญ่อล[D1-13]
00:45 [SASL-10]อาร์ฮุส VS กาลาตาซาราย[D1-6]
01:15 [D1-4]บียาร์เรอัล(N) VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05.15 [16]โกยาส VS ลูเวอร์เดนเซ่[11]
07.30 [15]อาไว VS ลอนดริน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-8]ชีวาส กัวดาลาจาร่า VS จากัวร์ ชิอาปาส[D1-18]
07:00 [D1-15]โมเรเลีย VS อเลบริเจส เดอ วาฮากา[D2-3]
07:00 [D2-12]โลโบส บียูเอพี VS คลับ ทิจูเอน่า[D1-6]
09:00 [D2-7]ซีเอฟ แอตแลนเต้ VS คลับ เลออน[D1-17]
09:00 [D1-2]คลับ อเมริกา VS มิเนรอส เด ซากาเตกัส[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ อาเซียน (AFF Woman Championship 2016)
15:30 [30]ทีมชาติไทย(W)(N) VS ฟิลิปปินส์(W)[72]
18:30 [34]เวียดนาม(W)(N) VS สิงคโปร์(W)[102]