โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
08:30 [52]ปานามา VS เวเนซุเอลา[74]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:45 [PR-13]คูบาน คราซ์โนดาร์ VS ทอมสค์[D1-3]
22:00 [D1-4]โวลการ์ VS อันจิ มาคัชคาล่า[PR-14]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
00:30 [9]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS คอนคอร์เดีย เชียจน่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
22:00 บัลแกเรีย(U21)(N) VS เม็กซิโก(U23)
00:30 ฝรั่งเศส(U20) VS มาลี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน เพลย์ออฟเลื่อนชั้น-ตกชั้น (German Bundesliga 2)
00:10 [D2-16]ดุ๊ยส์บวร์ก VS วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30 [15]บายาโดลิด VS คิโรน่า[6]
01:30 [9]อัลคอลคอน VS เตเนริเฟ่[11]
01:30 [18]มายอร์ก้า VS เอลเช่[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [5]เชเซน่า VS สเปเซีย[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45 [D1-2]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด VS เดอร์รี่ ซิตี้[PR-3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [6]วินเตอร์ทูร์ VS เนอชาแตล ซามักซ์[4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (AFC Championleague 2016 )
17:00 ชอนบุกฮุนได[เกาหลี-2] VS เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6]
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์ เอเชีย[จีน-3] VS เอฟซี โตเกียว[ญี่ปุ่น-12]
20:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน[อุซเบ-3] VS อัล ฮิลาล[ซาอุ-2]
22:30 เทรัคเตอร์[อิหร่าน-4] VS อัล นาเซอร์ ดูไบ[ยูเออี-4]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
18:30 เซเรส เอฟซี[ฟิลิปปินส์-5] VS เซาธ์ ไชน่า[ฮ่องกง-3]
20:00 อัล อาเฮด[เลบานอน-2] VS อัล วาห์ดา[ซีเรีย-4]
20:30 โมฮัน บากอน[อินเดีย-2] VS แทมปิเนส[สิงคโปร์-2]
22:59 อัล คุวา[อิรัก-4] VS อัล วีห์ดัต[จอร์แดน-1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [3]ซิเอร่า VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[2]
05:15 [20]แซมปายโอ้ VS ปาราน่า พีอาร์[17]
05:15 [16]โอเอสเต้ VS CRB แม็คซิโอ้[12]
05:15 [10]บราซิล เด เพโลตาส VS บรากันติโน้[19]
05:15 [15]ลอนดริน่า VS เนาติโก[11]
07:30 [8]วิลา โนวา VS วาสโก ดากาม่า[1]
07:30 [6]ลูเวอร์เดนเซ่ VS อาไว[9]
07:30 [18]ทูปิ จูซ เด ฟอรา VS เปซานดู[13]
07:30 [7]คริคูม่า VS โกยาส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ8ทีมสุดท้าย นัดที่2 (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-10]พูมาส ยูนัม VS อินดิเพนเดียนเต้[D1-6]