โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 23 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 23 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 23 สิงหาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01:45 [D1-3]เอเอส โรม่า VS ปอร์โต้[D1-1]
01:45 [D1-4]โมนาโก VS บียาร์เรอัล[D1-4]
01:45 [D1-1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS เซลติก[PR-2]
01:45 [D1-5]วิคตอเรีย พัลเซ่น VS ลูโดโกเรตส์[D1-4]
01:45 [D1-11]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS ดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01:30 [PR-20]คริสตัล พาเลซ VS แบล็คพูล[L2-12]
01:45 [LCH-24]แบล็คเบิร์น VS ครูว์[L2-9]
01:45 [LCH-17]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS ลิเวอร์พูล[PR-9]
01:45 [PR-4]เชลซี VS บริสตอล โรเวอร์ส[L1-18]
01:45 [LCH-15]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS คาร์ไลส์[L2-10]
01:45 [PR-5]เอฟเวอร์ตัน VS เยโอวิล[L2-16]
01:45 [L2-23]เอ็กซ์เซเตอร์ VS ฮัลล์ ซิตี้[PR-3]
01:45 [L2-3]ลูตัน ทาวน์ VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-19]
01:45 [L1-8]มิลล์วอลล์ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[LCH-11]
01:45 [LCH-7]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เชลแน่ม[L2-22]
01:45 [L1-15]นอร์ทแธมป์ตัน VS เวสต์บรอมวิช[PR-8]
01:45 [LCH-5]นอริช ซิตี้ VS โคเวนทรี[L1-21]
01:45 [L1-19]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS ไบรท์ตัน[LCH-2]
01:45 [L1-11]ปีเตอร์โบโร่ VS สวอนซี ซิตี้[PR-10]
01:45 [LCH-23]เปรสตัน VS โอลด์แฮม[L1-13]
01:45 [LCH-6]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS โรชเดล[L1-22]
01:45 [L1-2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS บริสตอล ซิตี้[LCH-10]
01:45 [L2-20]สตีฟเนจ VS สโต๊ค ซิตี้[PR-16]
01:45 [PR-13]วัตฟอร์ด VS จิลลิ่งแฮม[L1-10]
01:45 [LCH-3]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[L2-24]
02:00 [LCH-21]เร้ดดิ้ง VS มิลตัน คียนส์[L1-7]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ (France League Cup 2016-2017)
23:30 [D2-13]โอแซร์ VS สตาร์บูร์ก[D2-2]
23:30 [D2-14]โอร์แลงส์ VS ลาวาล[D2-16]
23:30 [D2-15]แกลร์กมงต์ ฟุต VS เกรไตล์[D3-11]
23:30 [D2-3]โซโชซ์ VS แบรสต์[D2-1]
23:30 [D2-11]ล็องส์ VS ปารีส เอฟซี[D3-8]
23:30 [D2-7]เลอ อาฟร์ VS ชาโตรูซ์[D3-9]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
18:30 [CSL-4]เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย VS ชอนบุกฮุนได[D1-1]
22:30 [LP-8]อัล ไอน์ VS โลโคโมทีฟ ทัชเคน[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-17]คลับ เลออน VS ซีเอฟ แอตแลนเต้[D2-12]
07:00 [D1-13]โตลูก้า VS โลโบส บียูเอพี[D2-15]
07:00 [D1-12]พูอีบลา VS กัวเรตาโร่[D1-7]
09:00 [D1-11]ครูซ อาซูล VS ยูนิเวอร์ซิดัด[D2-11]