โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
01:45 [19]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [2]นาโปลี VS โบโลญญ่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
01:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค VS แวร์เดอร์ เบรเมน[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:00 [15]เอสปันญ่อล VS เซลต้า บีโก้[6]
02:00 [14]เรอัล เบติส VS ลาส พัลมาส[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [9]เบอร์มิงแฮม VS เปรสตัน[10]
01:45 [13]เบรนท์ฟอร์ด VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[7]
01:45 [3]ไบรท์ตัน VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[11]
01:45 [17]บริสตอล ซิตี้ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[5]
01:45 [2]เบิร์นลี่ย์ VS มิดเดิลสโบรห์[1]
01:45 [8]อิปสวิช VS ฟูแล่ม[20]
01:45 [12]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[14]
01:45 [19]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[18]
01:45 [21]ร็อตเธอร์แฮม VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[16]
01:45 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[22]
02:00 [24]โบลตัน VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[23]
02:00 [15]เร้ดดิ้ง VS ฮัลล์ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02:00 [11]ลอริยองต์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ (Austria Cup)
22:59 [D1-5]แอดมิร่า VS ซังค์ พอลเท่น[D2-1]
22.59 [D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ออสเตรียเวียนนา[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
01:15 [D1-1]ลิเมอริค เอฟซี VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[PR-9]
01:45 [PR-12]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS บลูเบล ยูไนเต็ด
01:45 [PR-4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS แอธโลน ทาวน์[D1-7]
01:45 [PR-2]เดอร์รี่ ซิตี้ VS สลิโก โรเวอร์ส[PR-11]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
23:30 [11]โกรนิงเก้น VS โรด้า เจซี[14]
01:45 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS วิเทสส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [1]เยอร์การ์เด้น VS ฮัมมาร์บี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
00:45 [8]เอฟซี ซูริค VS กราสฮ็อปเปอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [6]ออสเทนเด้ VS ซูลเต้ วาเรเกม[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [5]คราโคเวีย คราคอฟ VS ซาเกลบี้ ลูบิน[8]
22:59 [9]เลช พอซนาน VS ปิแอส กลิวิส[3]
01:30 [6]รุช ซอร์ซอฟ VS ลีเกีย วอร์ซอว์[2]
01:30 [1]เลเชีย กอเดนซ์ VS โปกอน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:00 [10]ซาเกร็บ VS NK สปลิต[5]
01:00 [2]ริเยก้า VS ดินาโม ซาเกร็บ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [7]บาร์นสลี่ย์ VS ปีเตอร์โบโร่[14]
01:45 [2]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS วีแกน แอธเลติก[1]
01:45 [17]เชสเตอร์ฟิลด์ VS ดอนคาสเตอร์[22]
01:45 [12]โคเวนทรี VS แบรดฟอร์ด[4]
01:45 [24]ครูว์ VS โคลเชสเตอร์[23]
01:45 [5]มิลล์วอลล์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[19]
01:45 [8]โรชเดล VS จิลลิ่งแฮม[6]
01:45 [10]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS บิวรี่[15]
01:45 [20]ชรูว์สบิวรี่ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[9]
01:45 [13]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS โอลด์แฮม[18]
01:45 [3]วอลซอลล์ VS สวินดอน[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
01:45 [15]บาร์เน็ต VS น็อตต์สเคาน์ตี้[17]
01:45 [12]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS มอร์แคมบ์[19]
01:45 [11]คาร์ไลส์ VS ลูตัน ทาวน์[14]
01:45 [24]ดาเกนแน่ม VS วิมเบิลดัน[7]
01:45 [9]เอ็กเซเตอร์ VS แมนส์ฟิลด์[13]
01:45 [16]ฮาร์ทลี่พูล VS แอคคริงตัน[4]
01:45 [10]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS พลีมัธ[5]
01:45 [22]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[2]
01:45 [1]นอร์ทแธมป์ตัน VS คราวเลย์[18]
01:45 [21]สตีฟเนจ VS บริสตอล โรเวอร์ส[3]
01:45 [8]วีคอมบ์ VS เยโอวิล[20]
01:45 [23]ยอร์ค ซิตี้ VS พอร์ทสมัธ[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [21]ลิวอร์โน่ VS ลาติน่า คาลชิโอ้[16]
01:30 [13]อเวลลิโน่ VS ทราปานี่[4]
01:30 [12]แตร์นาน่า VS โปร เวอร์เซลลี่[18]
01:30 [17]แลนซีอาโน่ VS โนวาร่า[8]
01:30 [20]โมเดน่า VS เปรูจา[10]
01:30 [22]โคโม่ VS กาญารี่[2]
01:30 [19]ซาแลร์นิตาน่า VS วิเชนซ่า[15]
01:30 [7]สเปเซีย VS เปสคาร่า[6]
01:30 [11]เบรสชา VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[9]
01:30 [14]อัสโคลี่ VS บารี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบแบ่งกลุ่ม (AFC Championleague 2016 )
17:00 กัมบะ โอซาก้า[ญี่ปุ่น-8] VS ซูวอน ซัมซุง[เกาหลี-6]
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์[เกาหลี-10] VS กวางโจว[จีน-2]
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย[จีน-3] VS เมลเบิร์น[ออสเตรเลีย-6]
21:30 นาซาฟ การ์ชิ[อุซเบ-4] VS อัล ไอน์[ยูเออี-2]
22:59 อัล จาอิส[กาตาร์-2] VS อัล อาห์ลี[ซาอุ-1]
23:50 อัล จาซิล่า[ยูเออี-7] VS ปัคตากอร์[อุซเบ-8]
22:35 อัล ฮิลาล[ซาอุ-2](N) VS เทรัคเตอร์[อิหร่าน-4]