โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
22:00 [D1-1]อลาชเคิร์ท(N) VS ดินาโม ทบิลิซี[D1-1]
22:59 [D1-2]เอฟเค ไลปายาส VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[D1-1]
00:00 [D1-1]อโปเอล นิโคเซีย VS เดอะ นิว เซนต์ส[PR-1]
00:00 [D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพล VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[D1-2]
00:00 [D1-7]ไซนาโจเอน VS บาเต้ โบริซอฟ[D1-1]
00:15 [SASL-1]โคเปนเฮเก้น VS ครูซาเดอร์[D1-1]
01:30 [D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า VS วัลเล็ตตา เอฟซี[D1-1]
01:45 [D1-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ[PL-1]
01:45 [D1-1]เอฟเค มลาดอสต์ VS ลูโดโกเรตส์[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:30 [CH-10]อัลลัว แอทเลติค VS โคฟ เรนเจอร์ส[HL-3]
01:30 [L1-8]สเตนเฮาส์มัวร์ VS ควีนส์ ปาร์ค[L1-4]
01:45 [CH-8]ดัมบาร์ตัน VS อีสต์ ไฟฟ์[L2-1]
01:45 [L1-7]เบรซิน ซิตี้ VS สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[L2-7]
01:45 [CH-2]ฟัลเคิร์ก VS เอลจิน ซิตี้[L2-2]
01:45 [PR-12]ดันดี ยูไนเต็ด VS คาวเดนบีท[L1-9]
01:45 [L1-1]ดันเฟิร์มลิน VS อาร์บรอท[L2-9]
01:45 [CH-4]เรธโรเวอร์ส VS มอนโทรส[L2-8]
01:45 [CH-7]ควีน ออฟ เซาธ์ VS แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[L1-5]
01:45 [CH-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS แอนนัน แอธเลติก[L2-5]
01:45 [L1-4]สแตรนแรร์ VS อีสต์ สเตอร์ลิง[L2-10]
01:45 [CH-6]เซนต์ เมียร์เรน VS อายร์ ยูไนเต็ด[L1-2]
01:45 [L2-6]เบอร์วิค เรนเจอร์ส VS อัลเบี้ยน โรเวอร์[L1-6]
01:45 [CH-5]กรีน็อค มอร์ตัน VS ไคลด์[L2-3]
02:00 [L1-3]ปีเตอร์เฮด VS ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[L1-10]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [8]ยาโร่ VS จีวาสคีล่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
16:00 [D1-12]เทปลิเซ่ VS ดูก้า ปรากซ์[D1-10]
22:59 [PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS สโลวัคโก้[D1-8]
22:00 [D1-3]โมนาโก VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[D1-3]
22.59 [D1-3]มาริบอร์ VS เอฟซี แอสตร้า[D2-1]
22:59 [D1-4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS คาร์ลสรูห์[D2-7]
22:59 [D1-13]ริเซสปอร์ VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[D2-12]
22:59 [D2-6]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS วัตฟอร์ด[PR-13]
23:30 [D2-15]อาชิเลส VS ไนจ์เมเก้น[D1-10]
00:00 [D1-3]ลูเซิร์น VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[D2-5]
00:30 [D1-1]บาเซิ่ล VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-8]
01:45 [L1-16]สวินดอน ทาวน์ VS เร้ดดิ้ง[LCH-17]
01:45 [L2-2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [14]โอเอสเต้ VS บราซิล เด เพโลแทส[8]
07:00 [18]จอยวิลล์ เอสเซ VS โกยาส[16]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D2-6]อเลบริเจส เดอ วาฮากา VS เมอร์เซียร์ลากอส[D2-9]
07:00 [D2-13]ซีเอฟ อินดิออส VS เวราครูซ[D1-15]
09:00 [D1-12]ครูซ อาซูล VS เดปอร์ติโบ เตปิก[D2-2]
09:00 [D1-4]คลับ ทิจูเอน่า VS โตลูก้า[D1-7]