โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 8 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01.30 [3]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ฮันโนเวอร์ 96 [18]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01.30 [17]กรานาด้า VS มาลาก้า[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01.30 [16]มงต์เปลลิเย่ร์ VS โอลิมปิก ลียง[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01.00 [9]ซโวลเล่ VS โรด้า เจซี[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.30 [16]เบาวิสต้า VS อารัวก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00.00 [9]ซองน์ดาล VS เฮาเกซุนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.59 [8]วีบรอก VS มิดทิลแลนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [4]คอร์ก ซิตี้ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[9]
01.45 [2]เดอร์รี่ ซิตี้ VS แชมร็อค โรเวอร์ส[3]
01.45 [5]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[7]
01.45 [6]เซนต์ แพตทริคส์ VS สลิโก โรเวอร์ส[12]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01.45 [3]ฮาร์ทส์ VS อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [3]เฮลซิงกิ VS VPS วาซ่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [13]กาเซียนเทปสปอร์ VS ชีวาสสปอร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01.30 [5]เกงค์ VS ออสเทนเด้[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
01.15 [6]เบอโน่ VS โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [11]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22.59 [16]อันจิ มาคัชคาล่า VS เอฟเค รอสตอฟ[1]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01.30 [4]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS ปิโตรลูล โปรเอสติ[7]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22.00 [8]โอซีเยค VS NK สปลิต[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีกคัพ (Iceland League Cup)
01.00 [8]ฟีลเคียร์ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[3]
02.00 [12]เคฟลาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23.30 [17]พาเดอร์บอร์น VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[9]
23.30 [16] 1860 มิวนิค VS กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[10]
23.30 [6]ไฮน์เดนเฮลม์ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01.00 [12]อฌักซิโอ้ VS เรด สตาร์ 93 [5]
01.00 [8]โอแซร์ VS เม็ตซ์[4]
01.00 [17]นิออร์ท VS ล็องส์[7]
01.00 [16]เอวิย็อง VS ตูร์ แอฟเซ[10]
01.00 [15]นีมส์ VS วาล็องเซียนส์[13]
01.00 [20]ปารีส เอฟซี VS บูร์ก แปรองนาส[11]
01.00 [9]แบรสต์ VS เลอ อาฟร์[3]
01.00 [14]ลาวาล VS โซโชซ์[18]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01.30 [12]อเวลลิโน่ VS เปสคาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01.00 [15]เดน บอสช์ VS เทลสตาร์[11]
01.00 [17]ดอร์เดรชท์ VS พีเอสวี(เยาวชน)[9]
01.00 [3]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5]
01.00 [18]เอฟซี ออสส์ VS อัลเมเร่ ซิตี้[12]
01.00 [7]โวเลนดัม VS อาชิเลส[16]
01.00 [14]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
01.00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS เอ็มเมน[6]
01.00 [10]มาสทริสช์ VS วีวีวี เวนโล[2]
01.00 [4]เอ็นเอซี เบรด้า VS RKC วาลไวก์[19]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23.30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS LASK ลินซ์[2]
23.30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต[8]
23.30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
23.30 [4]เอฟซี ไลเฟอริ่ง VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
01.30 [1]ซังค์ พอลเท่น VS วีเนอร์ นูชตัดท์[7]