โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 6 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 6 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 6 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.30 [6]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS ทอนเดล่า[17]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22.59 [2]ซอนเดอร์ไจสกี VS เอสเบิร์ก[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [6]เซนต์ แพตทริคส์ VS เดอร์รี่ ซิตี้[3]
02.00 [1]ดันดาล์ค VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[4]
02.00 [7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS โบฮีเมี่ยนส์[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01.45 [7]อินเวอร์เนสส์ VS ดันดี ยูไนเต็ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01.30 [3]เกงค์ VS ซูลเต้ วาเรเกม[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22.30 [9]ดูก้า ปรากซ์ VS ซิกม่า โอโลมุช[15]
22.59 [6]เบอโน่ VS วิโซซิน่า จิคลาวา[13]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [8]ป๊อดเบสคิดเซีย VS โคโรน่า[5]
01.30 [1]วิสล่า คราคอฟ VS จาเกียลโลเนีย[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22.00 [10]ครีลย่า โซเวียตอฟ VS เอฟซี อูฟา[13]
23.30 [2]เอฟเค รอสตอฟ VS โลโคโมทีฟ มอสโก[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.00 [14]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS CFR คลูจ์[9]
00.30 [2]ดินาโม บูคาเรสต์ VS เอฟซี วิโตรุล[4]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22.59 [7]สลาเวน เบลูโป้ VS ดินาโม ซาเกร็บ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01.45 [13]อฌักซิโอ้ VS โซโชซ์[18]
01.45 [8]โอแซร์ VS เลอ อาฟร์[4]
01.45 [1]น็องซี่ VS เอวิย็อง[17]
01.45 [11]บูร์ก แปรองนาส VS ล็องส์[6]
01.45 [16]นิออร์ท VS เกรไตล์[19]
01.45 [7]แกลร์กมงต์ ฟุต VS แบรสต์[10]
01.45 [3]เม็ตซ์ VS ตูร์ แอฟเซ[9]
01.45 [12]นีมส์ VS ลาวาล[15]
01.45 [20]ปารีส เอฟซี VS วาล็องเซียนส์[14]
01.45 [5]เรด สตาร์ 93 VS ดิฌง[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01.30 [4]บารี่ VS กาญารี่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
23.30 [7]เอ็มเมน VS อัลเมเร่ ซิตี้[8]
01.45 [6]โวเลนดัม VS มาสทริสช์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (League of Ireland First Divis)
01.45 [6]แอธโลน ทาวน์ VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[2]
01.45 [7]วอเตอร์ฟอร์ด VS ยูซี ดับลิน[5]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23.30 [4]เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
23.30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
23.30 [7]วีเนอร์ นูชตัดท์ VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต[8]
23.30 [2]ซังค์ พอลเท่น VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]
01.30 [1]LASK ลินซ์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[5]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05.00 [16]ยูไนเต็ด ซานตาเฟ่ VS อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[30]
07.15 [20]คิลเมส VS โกดอย ครูซ[2]