โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2560

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2560
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2560
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [5]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน VS ฮอฟเฟ่นไฮม์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [9]เอสปันญ่อล VS เรอัล เบติส[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
00:00 [10]แก็งก็อง VS น็องซี่[18]  
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [10]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ VS ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [9]ชาเวซ VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[13]  
03:00 [18]นาซิอองนาล VS วิตอเรีย กิมาไรส์[5]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [10]ฮอร์เซ่นส์ VS โอเดนเซ่[11]  
01:15 [6]นอร์ดเจลแลนด์ VS ลิงบี้[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:30 [3]ดันดาล์ค VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[9]  
01:45 [2]เดอร์รี่ ซิตี้ VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5]  
01:45 [7]ลิเมอริค เอฟซี VS คอร์ก ซิตี้[1]  
01:45 [12]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS สลิโก โรเวอร์ส[11]  
01:45 [4]โบฮีเมี่ยนส์ VS เซนต์ แพตทริคส์[10]  
02:00 [8]แชมร็อค โรเวอร์ส VS ฟินน์ ฮาร์ป[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
01:45 [8]ดันดี VS อเบอร์ดีน[2]  
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [6]ซูลเต้ วาเรเกม VS อันเดอร์เลชท์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
01:15 [5]มลาด้า โบเลสลาฟ VS ยาบโลเนช[8]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [13]สลาสค์ วรอคลาวน์ VS โคโรน่า[8]  
01:30 [6]วิสล่า คราคอฟ VS เลช พอซนาน[3]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [11]อันจิ มาคัชคาล่า VS อูราล[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [8]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS แพนดูรี่[5]  
00:30 [6]โบโตซานี่ VS ทาลกู มูเลส[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [8]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[4]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [17]เอา VS ซังค์ เพาลี[15]  
23:30 [8]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS 1860 มิวนิค[13]  
23:30 [10]เนิร์นแบร์ก VS คาร์ลสรูห์[18]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:00 [5]อาเมียงส์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[14]  
01:00 [9]อฌักซิโอ้ GFCO VS บูร์ก แปรองนาส[12]  
01:00 [20]ลาวาล VS อฌักซิโอ้[13]  
01:00 [11]เลอ อาฟร์ VS แร็งส์[4]  
01:00 [7]นีมส์ VS วาล็องเซียนส์[15]  
01:00 [8]นิออร์ท VS โอแซร์[18]  
01:00 [17]ตูร์ แอฟเซ VS เรด สตาร์ 93 [16]  
01:00 [6]ทรัวส์ VS โอร์แลงส์[19]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [19]อัลคอลคอน VS มายอร์ก้า[21]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
00:00 [14]อเวลลิโน่ VS สปอล[2]  
02:00 [16]เชเซน่า VS โฟรซิโนเน่[1]  
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [8]อัลเมเร่ ซิตี้ VS เทลสตาร์[15]  
01:00 [6]คัมบูร์ VS เอ็มเมน[10]  
01:00 [9]RKC วาลไวก์ VS โวเลนดัม[5]  
01:00 [17]เอฟซี ออสส์ VS อาชิเลส[20]  
01:00 [11]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS เดน บอสช์[12]  
01:00 [13]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS ดอร์เดรชท์[19]  
01:00 [14]เดอ กราฟสคัป VS พีเอสวี(เยาวชน)[3]  
01:00 [1]วีวีวี เวนโล VS เอ็นเอซี เบรด้า[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]  
23:30 [8]เบลอเวส ลินซ์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[4]  
23:30 [6]WSG วัตเท่น VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[2]  
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS LASK ลินซ์[1]  
01:30 [7]เอสวี ฮอร์น VS แวคเกอร์ ติโรล[5]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:00 [12]แอดเลติโก ทูคูแมน VS กิมนาเซีย[8]  
07:15 [13]อินดิเพนเดนเต้ VS เบเลซ ซาร์สฟิลด์[26]  
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:30 [10]โตรอนโต้ เอฟซี VS สปอร์ติ้ง แคนซัส[9]  
09:00 [11]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ VS แอนแลนต้า ยูไนเต็ด[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
10.00 [18]เวราครูซ VS ครูซ อาซูล[14]