โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 29 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [12]เอาก์สบวร์ก VS โคโลญจน์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [18]สปอร์ติ้ง กิฆอน VS เออิบาร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:30 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS แรนส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [9]เบอร์มิงแฮม VS มิดเดิลสโบรห์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [1]เบนฟิก้า VS วิตอเรีย กิมาไรส์[11]
03:00 [4]บราก้า VS วิตอเรีย เซตูบัล[15]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [11]อาร์ฮุส VS วีบรอก[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [8]โบฮีเมี่ยนส์ VS ดันดาล์ค[1]
01:45 [3]คอร์ก ซิตี้ VS เซนต์ แพตทริคส์[5]
01:45 [2]เดอร์รี่ ซิตี้ VS สลิโก โรเวอร์ส[9]
01:45 [4]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS ลองฟอร์ด ทาวน์[12]
02:00 [6]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[10]
02:00 [11]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS ฟินน์ ฮาร์ปส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [5]อิลเวส VS มาเรียฮามน์[2]
22:30 [10]PK-35 VS ไซนาโจเอน[9]
22:30 [12]พีเอส เคมี่ VS เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [15]ริเซสปอร์ VS เมอร์ซิน[18]
00:00 [10]บูร์ซาสปอร์ VS กาลาตาซาราย[6]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [6]ซูลเต้ วาเรเกม VS ออสเทนเด้[5]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [13]วิโซซิน่า จิคลาวา VS มลาด้า โบเลสลาฟ[3]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [12]ดินาโม มอสโก VS อัมคาร์ เพิร์ม[11]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:00 [10]โบโตซานี่ VS โวลุนตารี่[12]
01.30 [4]เอฟซี วิโตรุล VS ทาลกู มูเลส[6]
01.30 [1]เอฟซี แอสตร้า VS ดินาโม บูคาเรสต์[2]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [17]พาเดอร์บอร์น VS ไฟร์บวร์ก[1]
23:30 [2]RB ลีบซิก VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[13]
23:30 [6]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS โบคุ่ม[5]
23:30 [4]ซังค์ เพาลี VS 1860 มิวนิค[16]
23:30 [15]FSV แฟร้งค์เฟิร์ต VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[11]
23:30 [18]ดุ๊ยส์บวร์ก VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:00 [16]โซโชซ์ VS โอแซร์[8]
01:00 [4]เลอ อาฟร์ VS นีมส์[12]
01:00 [5]ล็องส์ VS ปารีส เอฟซี[20]
01:00 [6]เรด สตาร์ 93 VS บูร์ก แปรองนาส[11]
01:00 [10]แบรสต์ VS เอวิย็อง[18]
01:00 [14]ลาวาล VS แกลร์กมงต์ ฟุต[7]
01:00 [9]ตูร์ แอฟเซ VS นิออร์ท[17]
01:00 [19]เกรไตล์ VS อฌักซิโอ้[13]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [19]โมเดน่า VS โครโตเน่[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [14]อาชิเลส VS วีวีวี เวนโล[2]
01:00 [10]อัลเมเร่ ซิตี้ VS พีเอสวี(เยาวชน)[8]
01:00 [6]เอ็มเมน VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
01:00 [19]เอฟซี ออสส์ VS โวเลนดัม[7]
01:00 [5]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[3]
01:00 [9]อาแจกซ์(เยาวชน) VS เดน บอสช์[15]
01:00 [18]RKC วาลไวก์ VS มาสทริสช์[11]
01:00 [13]เทลสตาร์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[12]
01:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS ดอร์เดรชท์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต VS LASK ลินซ์[1]
23:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS เอฟซี ไลเฟอริ่ง[4]
23:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
23:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS วีเนอร์ นูชตัดท์[7]
01:30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS ซังค์ พอลเท่น[2]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [22]อัลโดซิวี VS ยูไนเต็ด ซานตาเฟ่[16]
05:00 [2]เอสตูเดียนเตส VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[24]
07:15 [18]โคลอน VS โอลิมโป บาเฮีย[26]
07:15 [20]ปาโตรนาโต้ VS แอดเตริโค ราแฟล่า[29]