โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22.00 [116]อาร์เมเนีย VS เบลารุส[65]
02.15 [142]ลักเซมเบิร์ก VS บอสเนีย[21]
02.30 [26]สโลวาเกีย VS ลัตเวีย[98]
02.45 [15]เนเธอร์แลนด์ VS ฝรั่งเศส[24]
02.45 [29]ไอร์แลนด์ VS สวิตเซอร์แลนด์[12]
03.45 [7]โปรตุเกส VS บัลแกเรีย[70]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาใต้ (World Cup South America Zone)
07.45 [6]บราซิล VS อุรุกวัย[11]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
21.00 คาซัคสถาน(U21) VS บอสเนีย(U21)
22.00 อันดอร์ร่า(U21) VS เซอร์เบีย(U21)
23.30 บัลแกเรีย(U21) VS เวลส์(U21)
23.30 ลักเซมเบิร์ก(U21) VS เดนมาร์ก(U21)
00.00 สาธารณรัฐเช็ก(U21) VS ลัตเวีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
21.30 [7]บาลา ทาวน์ VS แอร์บัส[9]
02.30 [1]คาร์มาร์เธ็น VS พอร์ท ทัลบ็อต[8]
02.45 [3]อเบอรี่สวิธ VS รีห์ล[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
22.00 [6]บาร์นสลี่ย์ VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[13]
22.00 [20]แบล็คพูล VS บิวรี่[15]
22.00 [24]โคลเชสเตอร์ VS ดอนคาสเตอร์[21]
22.00 [11]โรชเดล VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[9]
22.00 [12]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS ครูว์[23]
22.00 [17]ชรูว์สบิวรี่ VS พอร์ทเวล[10]
00.30 [14]สวินดอน VS วีแกน แอธเลติก[2]
02.45 [16]ปีเตอร์โบโร่ VS โคเวนทรี[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
22.00 [5]แอคคริงตัน VS เลย์ตัน โอเรียนท์[7]
22.00 [3]บริสตอล โรเวอร์ส VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[10]
22.00 [14]เอ็กเซเตอร์ VS บาร์เน็ต[15]
22.00 [21]ฮาร์ทลี่พูล VS วิมเบิลดัน[9]
22.00 [18]มอร์แคมบ์ VS พลีมัธ[4]
22.00 [1]นอร์ทแธมป์ตัน VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[17]
22.00 [2]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS สตีฟเนจ[22]
22.00 [6]พอร์ทสมัธ VS น็อตต์สเคาน์ตี้[19]
22.00 [8]วีคอมบ์ VS แมนส์ฟิลด์[13]
22.00 [20]เยโอวิล VS คาร์ไลส์[11]
22.00 [23]ยอร์ค ซิตี้ VS คราวเลย์[16]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
20.00 [124]ซวาซิแลนด์(N) VS ซิมบับเว[131]
22.00 [62]ไนจีเรีย(N) VS อียิปต์[53]
23.30 [36]ไอเวอรี่โคสต์(N) VS ซูดาน[136]
23.30 [106]มอริเตเนีย(N) VS แกมเบีย[164]
00.00 [47]ตูนิเซีย(N) VS โตโก[101]
00.00 [63]กินี(N) VS มาลาวี[104]
02.00 [73]มาลี(N) VS อิเควทอเรียลกินี[76]
02.30 [37]แอลจีเรีย(N) VS เอธิโอเปีย[120]
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนอเมริกาเหนือ รอบคัดเลือก (World Cup Concacaf Zone)
02.30 [141]เซนต์วินเซนต์ VS ตรินิแดดและโตเบโก[49]
06.00 [66]เฮติ VS ปานามา[55]
07.00 [52]จาเมก้า VS คอสตาริก้า[33]
08.05 [99]เอลซัลวาดอร์ VS ฮอนดูรัส[89]
09.05 [87]แคนาดา VS เม็กซิโก[22]
09.05 [95]กัวเตมาลา VS สหรัฐอเมริกา[30]