โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59 [18]ฮังการี่ VS ไอเวอรี่โคสต์[34]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [9]ชาร์ปบอร์ก 08 VS ออด เกรนแลนด์[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS AIK โซลน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [2]ซอนเดอร์ไจสกี VS โอเดนเซ่[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [7]HIFK VS มาเรียฮามน์[2]
22:30 [6]ลาห์ติ VS เฮลซิงกิ[1]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [4]เออีเค เอเธนส์ VS พานิโอนิออส[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
01:45 [13]มาริติโม่(N) VS เบนฟิก้า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
22:00 เม็กซิโก(U20)(N) VS สาธารณรัฐเช็ก(U20)
00:30 ฝรั่งเศส(U20) VS บัลแกเรีย(U20)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [4]มิลล์วอลล์ VS แบรดฟอร์ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:10 [D3-3]วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ VS ดุ๊ยส์บวร์ก[D2-16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [3]เปสคาร่า VS ลาติน่า คาลชิโอ้[17]
01:30 [5]บารี่ VS ทราปานี่[4]
01:30 [21]ลิวอร์โน่ VS แลนซีอาโน่[18]
01:30 [13]อเวลลิโน่ VS เชเซน่า[6]
01:30 [14]วิเชนซ่า VS เปรูจา[10]
01:30 [9]โนวาร่า VS โมเดน่า[19]
01:30 [20]ซาแลร์นิตาน่า VS โคโม[22]
01:30 [12]แตร์นาน่า VS เบรสชา[11]
01:30 [15]โปร เวอร์เซลลี่ VS กาญารี่[1]
01:30 [2]โครโตเน่ VS วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[8]
01:30 [7]สเปเซีย VS อัสโคลี่[16]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup)
01:45 [PR-3]เดอร์รี่ ซิตี้ VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[D1-2]
01:45 [PR-1]ดันดาล์ค VS เชลบอร์น[D1-3]
01:45 [D1-6]วอเตอร์ฟอร์ด VS ลองฟอร์ด ทาวน์[PR-12]
01:45 [D1-4]ยูซี ดับลิน VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[PR-11]
01:45 [PR-10]โบฮีเมี่ยนส์ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[PR-6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [9]ทีพีเอส VS ค็อตก้า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
23:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[5]
23:30 [7]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ซังค์ พอลเท่น[1]
23:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS เอฟซี ไลเฟริ่ง[4]
23:30 [2]LASK ลินซ์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น1 (Iceland Division1)
02:15 [8]เซลฟอสส์ VS เลคเนียร์ เรกยะวิก[1]
02:15 [11]เฟรม เรย์จาวิค VS ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[4]