โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 มีนาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
02:30 [5]ชาลเก้ 04 VS มึนเช่นกลัดบัค[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [18]เกตาเฟ่ VS เออิบาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
02:30 [10]โอลิมปิก มาร์กเซย VS แรนส์[5]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [3]มิดเดิลสโบรห์ VS ฮัลล์ ซิตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
02:00 [5]อูเทร็คท์ VS เอ็กเซลซิเออร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:30 [6]ริโอ อาฟ VS มาริติโม่[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
01:00 [9]ทรอมโซ่ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [4]อัลบอร์ก VS อาร์ฮุส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:45 [8]โบฮีเมี่ยนส์ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
02:45 [5]เดอร์รี่ ซิตี้ VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[3]
02:45 [1]ดันดาล์ค VS คอร์ก ซิตี้[4]
03:00 [2]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เซนต์ แพตทริคส์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [15]เคย์เซริสปอร์ VS เอสคิเซไฮสปอร์[18]
01:00 [6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS ริเซสปอร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00:00 [12]วิโซซิน่า จิคลาวา VS ไพรบราม[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [12]โคโรน่า VS ปิแอส กลิวิส[2]
02:30 [14]วิสล่า คราคอฟ VS จาเกียลโลเนีย[8]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [8]โอซีเยค VS ซาเกร็บ[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
00:30 [17]พาเดอร์บอร์น VS ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
00:30 [10]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[8]
00:30 [6]ไฮน์เดนเฮลม์ VS FSV แฟร้งค์เฟิร์ต[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [11]อฌักซิโอ้ VS นิออร์ท[15]
02:00 [8]โอแซร์ VS บูร์ก แปรองนาส[12]
02:00 [16]เอวิย็อง VS โซโชซ์[18]
02:00 [4]เลอ อาฟร์ VS ตูร์ แอฟเซ[10]
02:00 [14]นีมส์ VS เกรไตล์[19]
02:00 [20]ปารีส เอฟซี VS เม็ตซ์[6]
02:00 [9]แบรสต์ VS ดิฌง[1]
02:00 [13]ลาวาล VS วาล็องเซียนส์[17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [7]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า VS สเปเซีย[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [12]เดน บอสช์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[4]
02:00 [3]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [7]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เอฟซี ออสส์[18]
02:00 [17]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS อัลเมเร่ ซิตี้[14]
02:00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS พีเอสวี(เยาวชน)[10]
02:00 [19]วาลไวก์ VS โวเลนดัม[6]
02:00 [13]เทลสตาร์ VS ดอร์เดรชท์[16]
02:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [10]ทีม เฟอ ไวน์ VS คัพเฟ่นเบิร์ก[7]
00:30 [2]LASK ลินซ์ VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
00:30 [4]เอฟซี ไลเฟอริ่ง VS วีเนอร์ นูชตัดท์[6]
00:30 [1]ซังค์ พอลเท่น VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ท[8]
02:30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[5]