โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันศุกร์ที่ 1 เมษายน พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน (Germany BundesLiga)
01:30 [6]เลเวอร์คูเซ่น VS โวล์ฟสบวร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:30 [16]ราโย่ บาเยกาโน่ VS เกตาเฟ่[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France League1)
01:30 [2]โมนาโก VS บอร์กโดซ์[14]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [11]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS มิดเดิลสโบรห์[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:30 [1]เบนฟิก้า VS บราก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [4]โมลด์ VS ลีลล์สตรอม[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
22:59 [3]อัลบอร์ก VS นอร์ดเจลแลนด์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [9]โบฮีเมี่ยนส์ VS ลองฟอร์ด ทาวน์[10]
01:45 [1]ดันดาล์ค VS เดอร์รี่ ซิตี้[2]
02:00 [7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS เซนต์ แพตทริคส์[6]
02:00 [5]แชมร็อค โรเวอร์ส VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[3]
02:00 [12]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS เบรย์ วันเดอเรอร์ส[8]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [2]เก้นท์ VS ซูลเต้ วาเรเกม[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
01:15 [15]ซิกม่า โอโลมุช VS บานิค ออสตราว่า[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS โปกอน[4]
01:30 [6]เลช พอซนาน VS สลาสค์ วรอคลาวน์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [4]ดินาโม บูคาเรสต์ VS เอฟซี แอสตร้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
22:59 [10]ซาเกร็บ VS อินเตอร์ ซาเปรซิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [1]เชลท์แน่ม VS กริมสบี้ ทาวน์[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
23:30 [9]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS พาเดอร์บอร์น[17]
23:30 [4]ซังค์ เพาลี VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8]
23:30 [18]ดุ๊ยส์บวร์ก VS ไฮน์เดนเฮลม์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
01:00 [12]บูร์ก แปรองนาส VS อฌักซิโอ้[10]
01:00 [5]เม็ตซ์ VS นิออร์ท[17]
01:00 [18]โซโชซ์ VS นีมส์[15]
01:00 [4]เลอ อาฟร์ VS ลาวาล[13]
01:00 [7]ล็องส์ VS โอแซร์[8]
01:00 [11]ตูร์ แอฟเซ VS แบรสต์[9]
01:00 [19]เกรไตล์ VS แกลร์กมงต์ ฟุต[6]
01:00 [14]วาล็องเซียนส์ VS เอวิย็อง[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [2]โครโตเน่ VS แลนซีอาโน่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [15]อาชิเลส VS เทลสตาร์[11]
01:00 [12]อัลเมเร่ ซิตี้ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5]
01:00 [16]ดอร์เดรชท์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[17]
01:00 [6]เอ็มเมน VS โวเลนดัม[7]
01:00 [13]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS อาแจกซ์(เยาวชน)[9]
01:00 [19]RKC วาลไวก์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
01:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม VS เอ็นเอซี เบรด้า[4]
01:00 [2]วีวีวี เวนโล VS เดน บอสช์[14]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [9]ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
23:30 [8]ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต VS คัพเฟ่นเบิร์ก[6]
23:30 [7]เวียนเนอร์ นูสตัดท์ VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
23:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เอฟซี ไลเฟอริ่ง[4]
01:30 [2]LASK ลินซ์(N) VS ซังค์ พอลเท่น[1]