โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
01:00 [D1-1]บาร์เซโลน่า(N) VS เลสเตอร์ ซิตี้[PR-1]
06:30 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค(N) VS เรอัล มาดริด[D1-2]
08:00 [D1-7]เอซี มิลาน(N) VS เชลซี[PR-10]
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
00:45 [D1-5]สเตอัว บูคาเรสต์ VS สปาร์ต้า ปราก[D1-5]
00:45 [SASL-1]โคเปนเฮเก้น VS เอฟซี แอสตร้า[D1-9]
01:00 [D1-2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS โอลิมเปียกอส[D1-1]
01:15 [D1-4]ยัง บอยส์ VS ชักตาร์ โดเน็ตส์[D1-1]
01:30 [D1-1]พีเอโอเค ซาโลนิก้า VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:30 [D1-9]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ปาร์ติซานี่ ทิราน่า[D1-2]
01:45 [D1-3]อันเดอร์เลชท์ VS เอฟเค รอสตอฟ[D1-2]
01:45 [PR-1]เซลติก VS เอฟซี แอสทาน่า[PR-1]
01:45 [D1-6]ลีเกีย วอร์ซอว์ VS เทรนซิน[D1-9]
01:45 [D1-3]โมนาโก VS เฟเนร์บาห์เช่[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
22:59 [D1-15]สโลวาน ลิเบอเรช VS แอดมิร่า[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [9]เวสต์มานเนียยาร์ VS ฟจอลเนอร์[4]
02:15 [3]เบรย์ดาบลิค VS ฟีลเคียร์[11]
02:15 [10]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
02:15 [5]อัคราเนส VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
03:00 [8]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [2]จีวาสคีล่า VS เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท[10]
22:30 [6]อีคีนาส VS เอซี โอลู[3]
22:30 [9]ค็อตก้า VS ยาโร่[8]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59 [RegS-8]เฮสเซ่น คาสเซล VS มึนเช่นกลัดบัค[D1-4]
23:30 [D1-13]ริเซสปอร์(N) VS ฮัลล์ ซิตี้[LCH-4]
00:00 [D1-15]ลอริยองต์(N) VS บอร์กโดซ์[D1-11]
01:00 [D2-14]ซีดี ลูโก้ VS สปอร์ติ้ง กิฆอน[D1-17]
01:30 [D1-17]อูดิเนเซ่ VS มิดเดิลสโบรห์[LCH-2]
01:45 [PR-16]บอร์นมัธ VS บาเลนเซีย[D1-12]
01:45 [PR-6]เซาแธมป์ตัน VS เอสปันญ่อล[D1-13]
01:45 [D2-4]คิโรน่า VS โอลิมปิก มาร์กเซย[D1-13]
02:00 [PR-5]แมนฯ ยูไนเต็ด VS เอฟเวอร์ตัน[PR-11]
06:30 [MLS-8]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS เอเอส โรม่า[D1-3]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)
06:00 [D1-7]เอ็นบิกาโด VS ปาตริโอตาส[D1-6]
03:00 [D1-9]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS เรอัล คาร์ทาเกน่า[D2-6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [16]วิตอเรีย BA (N) VS กอริติบ้า[17]
07:00 [8]ฟลูมิเนนเซ่ VS ฟิกูเรนเซ่[15]
05:30 [12]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS อเมริกา มิไนโร่[20]
07:45 [2]ซานโตส(N) VS ฟลาเมงโก[5]
07:45 [7]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS โครินเธียนส์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06:00 [9]โตรอนโต้ เอฟซี VS รีล ซอลต์ เลค[6]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
07:00 [MLS-7]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส VS แอนติกา จีเอฟซี[D1-5]
09:00 [MLS-12]พอร์ทแลนด์ VS ซีดี ดรากอนส์[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล ช้าง เอฟเอ คัพ (Chang FA Cup)
18:00 [PR-10]สุพรรณบุรี เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[PR-6]
19:00 [PR-16]ชัยนาท ฮอร์นบิล VS นนทบุรี เอฟซี[D2F-7]
15:30 [D1-9]ขอนแก่น ยูไนเต็ด VS ประจวบ เอฟซี[D1-7]
19:00 [PR-5]ราชบุรี มิตรผล VS นครราชสีมา เอฟซี[PR-15]
19:00 [PR-13]อาร์มี่ ยูไนเต็ด VS สุโขทัย[PR-7]
19:00 [D1-15]ระยอง เอฟซี VS ชลบุรี เอฟซี[PR-8]
19:00 [PR-1]เมืองทอง ยูไนเต็ด VS บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[PR-4]
18:00 [D1-3]การท่าเรือ เอฟซี VS ศรีสะเกษ เอฟซี[PR-11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [B6]มหาสารคาม เอฟซี VS ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด[B8]
17.00 [B4]อำนาจโปลี ยูไนเต็ด VS สกลนคร เอฟซี[B7]
17.00 [B10]หนองคาย เอฟที VS กาฬสินธ์ เอฟซี[B3]
16:00 [B9]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด VS มุกดาหาร ลำโขง[B14]
18.00 [B1]อุดรธานี เอฟซี VS นครพนม เอฟซี[B13]
18.00 [B2]อุบลราชธานี เอฟซี VS ยโสธร เอฟซี[B11]
18.00 [B5]ขอนแก่น เอฟซี VS สุรินทร์ ซิตี้[B12]
16.00 [H6]สตูล ยูไนเต็ด VS ระนอง ยูไนเต็ด[H3]
16.00 [H5]ยะลา ยูไนเต็ด VS นครศรี เฮอริเทจ[H12]
16.15 [H8]ปัตตานี เอฟซี VS สุราษฎร์ธานี ยูไนเต็ด[H2]
17.00 [H11]พังงา เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด[H1]
18.00 [H4]ตรัง เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี[H9]
18.00 [H10]พัทลุง เอฟซี VS ภูเก็ต เอฟซี[H7]
โปรแกรมฟุตบอล โอลิมปิกหญิง (Woman Olympic Football Tournament 2016)
22:59 [6]สวีเดน(W)(N) VS แอฟริกาใต้(W)[54]
01:00 [10]แคนาดา(W)(N) VS ออสเตรเลีย(W)[5]
02:00 [8]บราซิล(W) VS จีน(W)[12]
04:00 [93]ซิมบับเว(W)(N) VS เยอรมนี(W)[2]
05:00 [1]สหรัฐอเมริกา(W)(N) VS นิวซีแลนด์(W)[17]
08:00 [3]ฝรั่งเศส(W)(N) VS โคลัมเบีย(W)[24]