โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:00 [56]เซอร์เบีย VS ไซปรัส[80]
01:00 [51]คองโก-กินชาซา(N) VS โรมาเนีย[19]
07:00 [29]สหรัฐอเมริกา VS เอกวาดอร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
01:30 [1]บาเซิ่ล VS กราสฮ็อปเปอร์[4]
01:30 [6]เอฟซี ธูน VS ยัง บอยส์[2]
01:30 [3]ลูเซิร์น VS เอฟซี ซิยง[5]
01:30 [9]ลูกาโน่ VS เซนต์ กัลเลน[7]
01:30 [10]เอฟซี ซูริค VS วาดุซ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [10]อิลเวส VS ลาห์ติ[8]
22:30 [2]มาเรียฮามน์ VS คูพีเอส[4]
22:30 [12]PK-35 VS อินเตอร์ ตูร์คู[6]
22:30 [11]ไซนาโจเอน VS VPS วาซ่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 รอบเพลย์ออฟ (Romania Division1)
22:00 [7]โวลุนทารี่ VS โปลี ทิมิโซอาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ คัพ (Norway Cup)
22:59 [D1-13]โบโด กลิมท์ VS เฮาเกซุนด์[D1-5]
22:59 [D1-14]วาเลเรนก้า VS วีดาล[D3-4]
22:59 [D1-9]ชาร์ปบอร์ก 08 VS สตอร์ดาล บลิงก์[D3-8]
22:59 [D1-11]ทรอมโซ่ VS ออด เกรนแลนด์[D1-3]
22:59 [D1-4]สตรอมก็อดเซ็ท VS สตาเบ็ค[D1-15]
00:00 [AL-1]ซานเดฟยอร์ด VS ซานด์เนส[AL-6]
00:00 [AL-7]คองสวิงเกอร์ VS แบรทวัก[D3-2]
01:05 [D1-1]โรเซนบอร์ก VS เนสท์ โซตรา[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:30 [14]นูมานเซีย VS ลูโก้[12]
01:30 [20]ยูอี ยาโกสเตรา VS อัลเมเรีย[18]
01:30 [13]ซีดี มิแรนเดส VS คอร์โดบ้า[9]
01:30 [19]พอนเฟร์ราดิน่า VS อัลบาเซเต้[21]
01:30 [3]กิมนาสติก VS โอซาซูน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [6]บารี่ VS โนวาร่า[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
00:30 [D1-1]กรินดาวิค VS อคูเรย์รี่[D1-3]
01:00 [PR-7]เวสต์มานเนียยาร์ VS ฮักกิ้น[D1-8]
02:15 [D1-4]เคฟลาวิค VS ฟีลเคียร์[PR-12]
02:15 [D1-5]ฮัวการ์ VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[PR-9]
02:15 [PR-8]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS เซลฟอสส์[D1-9]
03:00 [PR-4]ฟจอลเนอร์ VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[PR-6]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [4]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS LASK ลินซ์[2]
00:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS ออสเตรีย คลาเจนเฟิร์ต[8]
00:30 [6]คัพเฟ่นเบิร์ก VS ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
00:30 [1]ซังค์ พอลเท่น VS ทีม เฟอ ไวน์[10]
00:30 [3]แวคเกอร์ ติโรล VS เวียนเนอร์ นูสตัดท์[7]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก รอบ16ทีมสุดท้าย (นัดที่2) (AFC Championleague 2016 )
17:00 ซิดนี่ย์ เอฟซี[ออสเตรเลีย-7] VS ซานตง ลู่เนิ่ง[จีน-12]
17:30 เอฟซี โซล[เกาหลี-1] VS อูราวะ เรด[ญี่ปุ่น-3]
22:59 อัล จาอิส[กาตาร์-2](N) VS เลคห์วิย่า[กาตาร์-4]
23:15 ซบ อฮัน[อิหร่าน-6] VS อัล ไอน์[ยูเออี-2]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:00 คิดชี[ฮ่องกง-2] VS เบงกาลูรู[อินเดีย-1]
19:30 นาฟ อัลวาซัด[อิรัก-2] VS อัล จาอิส[ซีเรีย-1]
19:45 ยะโฮร์ ดารุล[มาเลเซีย-1] VS คาย่า เอฟซี[ฟิลิปปินส์-4]
22:45 อัล มูฮารัค[บาห์เรน-2] VS อัล ไฟซาลี[จอร์แดน-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:30 [18]โบตาโฟโก้(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[19]
05:30 [14]ฟิกูเรนเซ่ VS ซานโตส[9]
07:00 [12]ฟลาเมงโก(N) VS ชาเปโคเอนเซ่[2]
07:00 [20]อเมริกา มิไนโร่ VS วิตอเรีย BA[13]
07:45 [8]พัลไมรัส VS ฟลูมิเนนเซ[3]
07:45 [11]กอริติบ้า VS เซาเปาโล[10]
07:45 [1]ซานตาครูซ VS ครูไซโร่[15]