โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 24 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 24 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 24 สิงหาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
01.45 [PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS สเตอัว บูคาเรสต์[D1-2]
01.45 [D1-5]เอฟเค รอสตอฟ VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-8]
01.45 [D1-4]มึนเช่นกลัดบัค VS ยัง บอยส์[D1-3]
01.45 [D1-4]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก VS ดินาโม ซาเกร็บ[D1-2]
01.45 [D1-1]อโปเอล นิโคเซีย VS โคเปนเฮเก้น[SASL-2]
โปรแกรมฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ (ENGLISH CAPITAL ONE CUP 2016-2017)
01.45 [L2-18]แอคคริงตัน VS เบิร์นลี่ย์[PR-8]
01.45 [LCH-5]ฟูแล่ม VS มิดเดิลสโบรห์[PR-5]
01.45 [L2-1]มอร์แคมบ์ VS บอร์นมัธ[PR-20]
01.45 [PR-18]ซันเดอร์แลนด์ VS ชรูว์สบิวรี่[L1-20]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [7]อิลเวส VS โรวาเนียมี่[5]
22.30 [2]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS PK-35 [12]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ (Poland Cup)
22.59 [13]ปิแอส กลิวิส VS เลเชีย กอเดนซ์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
01.45 [8]ดาร์ลิงตัน VS ชอร์เลย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
22.59 [1]คริสเตียนซุนด์ VS คองสวิงเกอร์[6]
22.59 [8]สตรอมเมน VS ออสโล[12]
22.59 [2]Jerv VS อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า[13]
00.00 [14]เฟรดริกซ์สตรัด VS อาซาเน่ ฟุตบอล[9]
00.00 [16]ไบรน์ VS เลวานเจอร์ เอฟเค[4]
00.00 [10]เรนเฮล์ม VS ซานด์เนส[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.00 [10]เซอร์เวตต์ VS เลอ มอนท์ ลอแซนเน่[6]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี เอเชียนแชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague 2016 )
17.30 [D1-2]เอฟซี โซล VS ซานตง ลู่เนิ่ง[CSL-11]
22.59 [D1-2]อัล จาอิส VS อัล นาเซอร์ ดูไบ[LP-10]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05.30 [D1-9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[D1-6]
05.30 [D1-5]ซานโตส VS วาสโก ดา กาม่า[D2-1]
07.45 [D1-2]อัตเลติโก มิไนโร่ VS ปอนเต เปรตา[D1-8]
07.45 [D1-11]เซาเปาโล VS ยูเวนตูเด้[D3-4]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)
01.00 [D1-11]เรอัล การ์ซิลาโซ่ VS ปาเลสติโน่[D1-8]
04.15 [D1-1]โบลิวาร์ VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-5]
04.15 [D1-7]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(N) VS รีล โปโตซี่[D1-10]
05.45 [D1-3]อินดิเพนเดนเต้ VS สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[D1-4]
07.45 [D1-18]ฟิกูเรนเซ่ VS ฟลาเมงโก[D1-4]
07.45 [D1-19]ซานตา ครูซ VS สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่[D1-12]
07.45 [D1-7]เอสตูเดียนเตส VS เบลกราโน่[D1-9]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
06.30 [10]มอนทรีออล อิมแพ็ค VS ดีซี ยูไนเต็ด[16]
06.30 [19]โคลัมบัส ครูว์ VS ฟิลลาเดเฟีย[9]
06.30 [15]ออร์แลนโด้ ซิตี้ VS โตรอนโต้ เอฟซี[4]
07.30 [20]ชิคาโก ไฟร์ VS แอลเอ กาแลกซี่[6]
08.00 [18]ฮุสตัน ไดนาโม VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[13]
09.30 [12]ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ VS นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[17]
โปรแกรมฟุตบอล คอนคาเคฟ แชมป์เปี้้ยนลีก (CONCACAF Champion League)
09.00 [D1-3]ติเกรส์ UANL VS พลาซ่า อามาดอร์[AP-11]
09.00 [D1-1]เรอัล เอสเทล VS เอฟซี ดัลลัส[MLS-1]