โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2016-2017)
21:00 [PR-1]เอฟซี แอสทาน่า VS เอฟเค ซัลกิริส[D1-2]
22:59 [D1-1]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ VS คาราบัค[D1-1]
00:15 [D1-2]นอร์โคปิ้ง VS โรเซนบอร์ก[D1-1]
00:30 [D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่ VS ปาร์ติซานี ทิราน่า[D1-2]
01:15 [D1-1]เทรนซิน(N) VS โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[D1-1]
01:45 [D1-2]ดินาโม ซาเกร็บ VS วาร์ดาร์ สค็อบเย่[D1-1]
01:45 [PR-1]เซลติก VS ลินคอล์น เรด อิมป์ส[D1-1]
02:15 [PR-1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ดันดาล์ค[PR-1]
โปรแกรมฟุตบอล ยูโรป้า ลีก (UEFA Europa League 2016-2017)
21:00 [D1-5]FK คาปาร์ส(N) VS แอดมิร่า[D1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01:45 [L2-1]เอดินเบิร์ก ซิตี้ VS ลิฟวิงสตัน[L1-9]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
19:00 [D1-4]AZ อัลค์มาร์ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[L1-19]
22:59 [PR-7]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS รูบิน คาซาน[D1-10]
00:00 [D1-16]กรานาด้า VS บริสตอล ซิตี้[LCH-18]
00:00 [D3-9]พรูเบน มุนสเตอร์ VS บาเลนเซีย[D1-12]
01:00 [D1-13]โอลิมปิก มาร์กเซย VS อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[D1-2]
01:00 [D1-6]โวล์ฟสเบอร์เกอร์(N) VS เชลซี[PR-10]
01:30 [D1-1]บาเยิร์น มิวนิค VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[PR-4]
01:30 [L2-8]ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด VS ซันเดอร์แลนด์[PR-17]
01:30 [LCH-6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS เบนฟิก้า[D1-1]
01:45 [L2-3]บริสตอล โรเวอร์ส VS แอสตัน วิลล่า[PR-20]
01:45 [LCH-19]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS ลิเวอร์พูล[PR-8]
01:45 [L2-4]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส VS นิวคาสเซิ่ล[PR-18]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
05:30 [D2-3]ซิเอร่า VS โบตาโฟโก้ PB [D3-12]
05:30 [D3-8]ยูเวนตูเด้ VS เปซานดู[D2-15]
07:45 [D4-4]กาม่า ดีเอฟ VS ซานโตส[D1-4]
07:45 [D1-14]ซานตา ครูซ VS วาสโก ดา กาม่า[D2-1]
07:45 [D1-19]ครูไซโร่ VS วิตอเรีย BA[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
07:45 [D1-3]อินดิเพนเดียนเต้ VS อัตเลติโก นาซิอองนาล[D1-6]
โปรแกรมฟุตบอล สหรัฐอเมริกา คัพ (US Open Cup)
06:30 [MLS-14]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น(N) VS ฟิลลาเดเฟีย[MLS-5]
07:15 [MLS-18]ฮุสตัน ไดนาโม VS เอฟซี ดัลลัส[MLS-1]
07:30 [MLS-20]ชิคาโก ไฟร์ VS ฟอร์ท ลอเดอร์เดล[NAL-11]
09.30 [MLS-4]แอลเอ กาแลกซี่ VS ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[MLS-17]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก คัพ (Mexico Cup)
07:00 [D1-18]คลับ เลออน VS เซลาย่า เอฟซี[D2-15]
07:00 [D1-3]กัวเรตาโร่ เอฟซี VS พูอีบลา[D1-6]
08:30 [D2-16]เมริด้า เอฟซี VS คลับ อเมริกา[D1-2]
09:00 [D1-17]จากัวร์ ชิอาปาส VS คาเฟ่ทาเลโรส[D2-18]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league)
18:00 [13]พัทยา ยูไนเต็ด VS อาร์มี่ ยูไนเต็ด[11]
18:00 [6]เชียงราย ยูไนเต็ด VS โอสถสภา M150 [17]
18:00 [14]ราชนาวี เอฟซี VS บีอีซี เทโรศาสนะ[9]
18:00 [4]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS สุโขทัย เอฟซี[8]
19:00 [12]สุพรรณบุรี เอฟซี VS บีบีซียู เอฟซี[18]
19:00 [10]ศรีสะเกษ เอฟซี VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
19:00 [7]ชลบุรี เอฟซี VS นครราชสีมา เอฟซี[15]
20:00 [3]บางกอกกล๊าส VS ราชบุรี มิตรผล[5]
20:00 [2]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS ชัยนาท ฮอร์นบิล[16]