โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ รอบชิงชนะเลิศ (Austria Cup)
01:30 [4]แอดมิร่า(N) VS เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ (Netherlands Eredivisie)
01:45 [6]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ VS อูเทร็คท์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [15]เกเฟล VS โอเรโบร[3]
00:00 [9]โกเตนเบิร์ก VS นอร์โคปิ้ง[1]
00:00 [12]เยอร์การ์เด้น VS คัลมาร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [6]กาลาตาซาราย VS เคย์เซริสปอร์[14]
00:00 [11]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS เอสคิเซไฮสปอร์[17]
00:00 [15]กาเซียนเทปสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[9]
00:00 [12]แทร็บซอนสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[7]
00:00 [5]ออสมันริสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[8]
00:00 [16]ชีวาสสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
01:30 [6]ซูลเต้ วาเรเกม VS คลับบรูซ[1]
01:30 [4]ออสเทนเด้ VS KAA เก้นท์[5]
01:30 [3ราซิ่ง เกงค์ VS อันเดอร์เลชท์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00.30 [4]เออีเค เอเธนส์ VS พานิโอนิออส[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
22:00 กินี(U20)(N) VS ปารากวัย(U20)
00:30 อังกฤษ(U20)(N) VS โปรตุเกส(U20)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 [3]วอลซอลล์ VS บาร์นสลี่ย์[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:30 [D1-16]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต VS เนิร์นแบร์ก[D2-3]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
23:30 [D2-3]เอ็นเอซี เบรด้า VS วิลเล่ม ทเว[D1-16]
00:45 [D2-5]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เดอ กราฟสคัป[D1-17]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
01:45 [CH-2]ฟัลเคิร์ก VS คิลมาร์น็อค[PR-11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
23:30 [5]บาลิเคซิสปอร์ VS อลันยาสปอร์[3]
01:30 [6]อลาซิกสปอร์ VS อดาน่า[4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ (Brazil Cup)
07:30 [D1-19]วิตอเรีย BA VS ปอร์ตูเกซ่า[SPB-12]
07:30 [D1-16]โบตาโฟโก้ VS จัวเซเรนเซ่[CBD-5]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส รอบ16ทีมสุดท้าย (COPA LIBERTADORES 2016 )
06:15 [D1-16]โบคา จูเนียร์ส VS เนซิออนแนล[D1-3]
08:45 [D1-3]อัตเลติโก นาซิอองนาล VS โรซาริโอ เซ็นทรัล[D1-14]
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)
08:00 [3]เลออน VS ปาชูก้า[2]