โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [3]ไบรท์ตัน VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [14]อาเลซุนด์ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
20:30 [12]ทรอมโซ่ VS โบโด กลิมท์[13]
22:59 [3]ออด เกรนแลนด์ VS โมลด์[2]
22:59 [1]โรเซนบอร์ก VS ลีลล์สตรอม[7]
22:59 [6]เอสเค บรานน์ VS สตาเบ็ค[15]
22:59 [11]วาเลเรนก้า VS เฮาเกซุนด์[4]
22:59 [8]ไวกิ้ง เอฟเค VS ซองน์ดาล[10]
01:00 [5]สตรอมก็อดเซ็ท VS ชาร์ปบอร์ก 08 [9]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [11]AIK โซลน่า VS เยอร์การ์เด้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [8]วีบรอก VS แรนเดอร์ส[7]
21:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS นอร์ดเจลแลนด์[9]
22:59 [11]เอสเบิร์ก VS บรอนด์บี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00 [7]เซนต์ กัลเลน VS เอฟซี ซูริค[10]
21:00 [5]ลูเซิร์น VS บาเซิ่ล[1]
21:00 [6]เอฟซี ธูน VS เอฟซี ซิยง[4]
21:00 [9]ลูกาโน่ VS ยัง บอยส์[2]
21:00 [3]กราสฮ็อปเปอร์ VS วาดุซ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [2]เฮลซิงกิ VS อินเตอร์ ตูร์คู[9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [11]อัมคาร์ เพิร์ม VS เอฟซี อูฟา[14]
23:30 [1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS คราซ์โนดาร์[4]
23:30 [2]เอฟเค รอสตอฟ VS อูราล[8]
23:30 [16]คูบาน คราซ์โนดาร์ VS ดินาโม มอสโก[12]
23:30 [5]สปาร์ตัก มอสโก VS เทเลค กรอซนี่ย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [6]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS โปลี ทิมิโซอาร่า[8]
00:30 [5]โบโตซานี่ VS ยูนิเวอร์ซิตาเตีย[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00 [12]ฟีลเคียร์ VS เวสต์มานเนียยาร์[7]
02:15 [3]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ฟจอลเนอร์[4]
03:00 [2]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค VS อัคราเนส[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
17:30 [D1-17]เดอ กราฟสคัป VS มาสทริสช์[D2-10]
19:30 [D2-3]เอ็นเอซี เบรด้า VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[D2-4]
19:30 [D2-2]วีวีวี เวนโล VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[D2-5]
21:45 [D1-16]วิลเล่ม ทเว VS อัลเมเร่ ซิตี้[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:30 [2]ฮาล์มสตัด VS ลุงสกิล[9]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
20:00 [6]ซานด์เนส VS Jerv[10]
20:00 [12]ไบรน์ VS ออสโล[13]
20:00 [1]เลวานเจอร์ VS เรนเฮล์ม[8]
20:00 [2]ซานเดฟยอร์ด VS อาซาเน่ ฟุตบอล[4]
22:59 [15]เฟรดริกซ์สตรัด VS รัวฟอส[11]
22:59 [3]คริสเตียนซุนด์ VS โฮดด์[14]
22:59 [16]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า VS เอ็มจอนดาเลน[9]
22:59 [7]สตรอมเมน VS คองสวิงเกอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
22:59 [10]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่ VS วิล 1900 [2]
22:59 [3]อารัว VS เคียสโซ[8]
22:59 [5]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS โวห์เลน[7]
00.45 [4]เนอชาแตล ซามักซ์ VS ลัวซานนี สปอร์ท[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
18:45 [11]นาเอสเวด VS เวเจิล[4]
18:45 [6]เฟรเดอริเซีย VS ซิลเคบอร์ก[3]
18:45 [7]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS เอฟซี เฮลซิงกอร์[8]
18:45 [10]สคีฟซ์ IK VS ลิงบี้[1]
18:45 [5]เวนด์ซิลเซล VS โรสกิลด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [6]อีคีนาส VS ฮาก้า[3]
22:30 [2]จีวาสคีล่า VS ยาโร[8]