ผลฟุตบอล วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ.2559

ผลฟุตบอล วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ.2559
ผลฟุตบอล วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ.2559
แชร์ข่าวนี้กับเพื่อน
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:30 [32]สโลวาเกีย(N) VS จอร์เจีย[123] 3 – 1
22:59 [29]สาธารณรัฐเช็ก(N) VS มอลต้า[164] 6 – 0
22:59 [103]โตโก VS แซมเบีย[78] 1 – 0
00:15 [67]ไนจีเรีย(N) VS มาลี[65] 1 – 0
01:00 [64]โมร็อกโก VS คองโก-บราซซาวิล[59] 2 – 0
01:30 [23]โครเอเชีย VS มอลโดว่า[156] 1 – 0
01:45 [10]อังกฤษ VS ออสเตรเลีย[50] 2 – 1
01:45 [31]ไอร์แลนด์ VS เนเธอร์แลนด์[17] 1 – 1
01:45 [26]ไอร์แลนด์เหนือ VS เบลารุส[77] 3 – 0
06:00 [9]อุรุกวัย VS ตรินิแดดและโตเบโก[53] 3 – 1
06:00 [1]อาร์เจนติน่า VS ฮอนดูรัส[86] 1 – 0
06:40 [3]ชิลี VS จาเมก้า[54] 1 – 2
09:00 [25]คอสตาริก้า VS เวเนซุเอล่า[74] 2 – 1
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 [C5]ยูเครน(U21) VS มาซิโดเนีย(U21)[C3] 0 – 2
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
20:00 [D1-3]ทอมสค์ VS คูบาน คราซ์โนดาร์[PR-13] 2 – 0
22:59 [PR-14]อันจิ มาคัชคาล่า VS โวลการ์[D1-4] 2 – 0
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [2]วิล 1900 VS ลัวซานนี สปอร์ท[1] 2 – 3
00:45 [9]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่ VS เนอชาแตล ซามักซ์[3] 2 – 4
00:45 [4]อารัว VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[5] 1 – 3
00:45 [6]วินเตอร์ทูร์ VS เคียสโซ๋[7] 0 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [3]จีวาสคีล่า VS คอคคูล่า[1] 3 – 0
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [3]อลันยาสปอร์(N) VS อดาน่า[4] 1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล ไชน่า ซุปเปอร์ลีก (China Super League)
18:35 [5]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว VS เทียนจิน เทนด้า[6] 2 – 2
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ แข่ง80นาที (Toulon Tournament 2016 In France)
22:15 [B4]ญี่ปุ่น(U23)(N) VS อังกฤษ(U21)[B1] 0 – 1
00:45 [B2]โปรตุเกส(U20)(N) VS ปารากวัย(U23)[B3] 3 – 0
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:15 [16]CRB แม็คซิโอ้ VS คริคูม่า[3] 2 – 1
06:30 [11]โกยาส(N) VS บราซิล เด เพโลแทส[5] 1 – 1
06:30 [12]ปาราน่า พีอาร์ VS โอเอสเต้[9] 2 – 1
07:30 [15]เนาติโก VS แซมปายโอ้[20] 5 – 0
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
08:00 [4]กิมนาเซีย จูจุย VS วิลล่า ดาลมิเน[11] 1 – 1
08:15 [1]ทัลเลเรส VS โบค่า ยูนิดอส[2] 2 – 0
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [20]อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า VS ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[19] 2 – 1
08:00 [7]คอร์ตูลัว VS เอ็นบิกาโด้[15] 1 – 1
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
08:35 [8]แคนซัส วิซาร์ดส์ VS ดีซี ยูไนเต็ด[15] 0 – 1